ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 4 ปี(s) ago
  • 5145 ผู้เข้าชม

85530 - อพาร์ทเม้นท์ 5 ชั้น ซอยงามวงศ์วาน47 แยก18 (ซอยชินเขต2/16)

ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน47 แยก18 (ซอยชินเขต2/16) แขวง ทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 42,000,000

รายละเอียด

ขายอพาร์ทเม้นท์ 5 ชั้น ซอยงามวงศ์วาน47 แยก18 (ซอยชินเขต2/16)

ราคา 42 ล้านบาท

ติดต่อ :  คุณเมย์ 061-939-3966

ที่ตั้ง : ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน47 แยก18 (ซอยชินเขต2/16) แขวง ทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร 10210
พื้นที่ : 164 ตรางวา พื้นที่ใช้สอย 1,978 ตารางเมตร
จำนวนห้อง : 46ห้องนอน 48ห้องน้ำ ห้องทำงาน ป้อมรปภ.
จำนวนชั้น : 5 ชั้น
สิ่งอำนวยความสะดวก : ลิฟท์ , รปภ. , ฟิตเนส , ระบบKeycard , WIFI
ที่จอดรถ : รถยนต์23 คัน และ จักรยานยนต์ 20 คัน
รีวิว : อพาร์ทเม้นท์ที่ล้อมรอบไปด้วยสาธารณูปโภคครบครัน รองรับความต้องการของผู้พักอาศัย ให้บริการทั้งรายวันและรายเดือน มีระบบรักษาความปลอดภัยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ใกล้ร้านสะดวกซื้อ ห้างสรรพสินค้า มหาวิทยาลัย และศูนย์ราชการเป็นต้น
- ชั้น 2 สำหรับผู้พักรายวัน 600/วัน จำนวน 10ห้อง
- ชั้น 3 , 4 และ 5 สำหรับผู้พักอาศัยรายเดือน 4,400/เดือน จำนวน 36 ห้อง (ปัจจุบันมีผู้เช่าอยู่ 32 ห้อง)
สถานที่ใกล้เคียง : สนามบินดอนเมือง , มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ , มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ,เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน , พันทิพย์ งามวงศ์วาน ศูนย์ราชการฯฯแจ้งวัฒนะ , โรงยาบาลจุฬาภรณ์ , โฮมโปรประชาชื่น

• 0-0-164(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 256,098 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
164

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
91529, ให้เช่าบ้านเดี่ยว งามวงศ์วาน 47 แยก 18 164 ตารางวา ซอยชินเขต 2/16 ถนนงามวงศ์วาน
เช่า ฿ 85,000
ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก 18, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
84757, ขายที่ดิน 164ตรว.แปลงมุม พร้อมบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ถนนงามวงศ์วาน47 แยก18 (ซอยชินเขต2/16)
ขาย ฿ 11,000,000
ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน47 แยก18 แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
90117, ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมสตูดิโอถ่ายภาพ 150 ตารางวา ซอยงามวงศ์วาน 47 ถนนงามวงศ์วาน
ขายแล้ว ฿ 12,000,000
ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก 20 ชินเขต 2 แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
93147, ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว 41 ตร.ว. งามวงศ์วาน 47 ทุ่งสองห้อง หลักสี่
ขาย ฿ 4,500,000
ซอยงามวงศ์วาน 47 ถนนงามวงศ์วาน แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
ทรัพย์ที่อยู่ในหมวดหมู่เดียวกัน
90272, ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 24 ตารางวา เคหะวิทย์ ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 ถนนรามอินทรา
ขาย ฿ 2,900,000
ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230
92823, ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้น 180ตร.ว.อารียา สวนา เอกมัย-รามอินทรา ประเสริฐมนูกิจ 29
ขาย ฿ 28,000,000
ซอยประเสริฐมนูกิจ 29 แยก 2 ถนนเกษตร-นวมินทร์ แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230
92980, ขายบ้านเดี่ยว 63 ตรว.หมู่บ้านสัมมากร มีนบุรี ถนนสามวา หลังมุม ทำเลหน้าสวน
ขาย ฿ 4,300,000
ถนนสามวา แขวงบางชัน, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510
92296, ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น 34ตร.ว. แกรนด์ ไอดีไซน์ วิภาวดี ใกล้สนามบินดอนเมือง
ขาย ฿ 5,300,000
ถนนวิภาวดีรังสิต แขวงสนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, 10210