ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 6 ปี(s) ago
  • 6243 ผู้เข้าชม

84757 - ขายที่ดิน 164ตรว.แปลงมุม พร้อมบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ถนนงามวงศ์วาน47 แยก18 (ซอยชินเขต2/16)

ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน47 แยก18 แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 11,000,000

รายละเอียด

ขายที่ดิน 164 ตรว.แปลงมุม พร้อมบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ถนนงามวงศ์วาน47 แยก18 (ซอยชินเขต2/16) 

ราคา 11 ล้านบาท
ติดต่อ : คุณเมย์ 061-939-3966
ที่ตั้ง : ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน47 แยก18 แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร 10210
พื้นที่ : 164 ตารางวา
จำนวนห้อง : 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ ห้องรับแขก ห้องครัว
ที่จอดรถ : 7-8 คัน
รีวิว : ที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง เป็นบ้านเดี่ยวตั้งอยู่ในโซนถนนงามวงศ์วาน ซึ่งเป็นโซนที่อยู่อาศัย ใกล้ดอนเมืองโทลล์เวย์ สามารถเชื่อมต่อกับถนนหลักสามเส้นทั้งงามวงศ์วาน, วิภาวดีรังสิต และประชาชื่นไดเ รอบๆมีศูนย์การค้า, โรงพยาบาล และสถานศึกษา
สถานที่ใกล้เคียง : ม.ธุรกิจบัณฑิต , เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน, สนามกอล์ฟ North Park ,ม.เกษตรศาสตร์ , โฮมโปรประชาชื่น , โรงเรียนช่างการไฟฟ้า , สนามกอล์ฟ ราชพฤกษ์ , ตลาดท่าทราย, ตลาดเจเจกรีน2 , ดอนเมืองโทลล์เวย์

• 2

• 3

• 8

• 0-1-64(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 67,073 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
3

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
8

ข้อมูลที่ดิน

งาน
1
ตร.ว.
64

ข้อมูลอื่นๆ

Rating
Rating :  5

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
91529, ให้เช่าบ้านเดี่ยว งามวงศ์วาน 47 แยก 18 164 ตารางวา ซอยชินเขต 2/16 ถนนงามวงศ์วาน
เช่า ฿ 85,000
ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก 18, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
90117, ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมสตูดิโอถ่ายภาพ 150 ตารางวา ซอยงามวงศ์วาน 47 ถนนงามวงศ์วาน
ขายแล้ว ฿ 12,000,000
ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก 20 ชินเขต 2 แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
85530, อพาร์ทเม้นท์ 5 ชั้น ซอยงามวงศ์วาน47 แยก18 (ซอยชินเขต2/16)
ขาย ฿ 42,000,000
ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน47 แยก18 (ซอยชินเขต2/16) แขวง ทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
93147, ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว 41 ตร.ว. งามวงศ์วาน 47 ทุ่งสองห้อง หลักสี่
ขาย ฿ 4,500,000
ซอยงามวงศ์วาน 47 ถนนงามวงศ์วาน แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210