ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 1 ปี(s) ago
  • 834 ผู้เข้าชม

91230 - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 88 ตารางวา ชวนชื่น บางเขน ถนนแจ้งวัฒนะ

ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 7,290,000 ฿ 6,990,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณนารี 097-192-6951
office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : ชวนชื่น บางเขน
ที่ตั้ง : ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร 10210
พื้นที่ : 88 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 300 ตารางเมตร 
จำนวนห้อง : 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ห้องรับแขก ห้องครัว ห้องทานข้าว+ห้องน้ำเล็ก 
ตกแต่ง : แอร์ 6 เครื่อง (มุ้งลวด+เหล็กดัด+ม่าน)
ที่จอดรถ : 2 คัน 
ส่วนกลาง : รปภ. สวน  (ค่าส่วนกลาง 600 บาท)
ทรัพย์สินหันหน้าทิศ : ทิศตะวันออกเฉียงใต้
รีวิว : บ้านทำเลดีในซอยพหลโยธิน 48 แยก 33 พร้อมบรรยากาศร่มรื่น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่ เพียง 3 กม.ห้างดังครบ – Central รามอินทรา, Tesco, Big C ล้อมรอบด้วยสถานศึกษา รพ. และทางด่วน
เดินทางสะดวก ใช้ชีวิตง่ายในทุกด้าน สามารถเข้าซอยแจ้งวัฒนะ 14 ได้เลย หรือ เข้าทางแจ้งวัฒนะ ซอย 10 แยก 9 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู MRT สถานีแจ้งวัฒนะ 14 , ใกล้ทางด่วนงามวงศ์วาน และใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก 
สถานที่ช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
-Tesco Lotus หลักสี่
-Central Plaza
-Big C สะพานใหม่ 
สถานศึกษา
-มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 
-โรงเรียนสตรีวิทยา 2 
-สวนวชิรเบญจทัศ (สวนรถไฟ)

• 0-0-88(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 79,432 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
88

Rating
Rating :  5

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
89039, ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น โกลเด้น ทาวน์ วิภาวดี-แจ้งวัฒนะ ถนนโกสุมรวมใจ (แจ้งวัฒนะ 14)
ขายแล้ว ฿ 3,100,000
ถนนโกสุมรวมใจ(แจ้งวัฒนะ 14) แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
93186, ขายที่ดิน 100 ตรว. เกษตรนิเวศน์ 8 ถนนแจ้งวัฒนะ ซอยแจ้งวัฒนะ 14 ใกล้รถไฟฟ้าสีชมพู,ทางด่วน
ขาย ฿ 5,000,000
ซอยแจ้งวัฒนะ 14 แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
93488, ขายที่ดิน 100 ตร.ว. แจ้งวัฒนะ 14 หมู่บ้านเมืองทอง1 ซอยสังคม 2 ถนนแจ้งวัฒนะ ใกล้รถไฟฟ้า แปลงสวย
ขาย ฿ 4,950,000
ซอยสังคม 2 ถนนแจ้งวัฒนะ 14 แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210
93187, ขายที่ดิน 186ตร.วา หมู่บ้านเกษตรนิเวศน์ แจ้งวัฒนะ 14 แปลงมุม ใกล้รถไฟฟ้า,ทางด่วน