ทีมงานของเรา

นารีภัสร์ วงษ์ประเสริฐ (นารี)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 196
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 39 ตร.ว. อารียา โคโม่ บางนา-วงแหวน บางพลี สวยพร้อมอยู่ ใกล้ทางด่วนบูรพาวิถี
ขาย
3   3   2 0-0-39 ไร่

ซอยมหาชัย ตำบลบางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 5,500,000
( ฿ 141,026 / ตร.ว. | ฿ 34,375 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 50 ตร.ว. หมู่บ้านวรารมย์ ประชาอุทิศ 98 ใกล้ทางด่วน
ขาย
3   3   2 0-0-50 ไร่

ถนนประชาอุทิศ แขวงทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร, 10140

฿ 4,490,000
( ฿ 89,800 / ตร.ว. )
ขายที่ดินเปล่า 382 ตรว. พหลโยธิน 52 สายไหม ใกล้รถไฟฟ้า หน้ากว้าง ติดทางสาธารณะ
ขาย
0-0-382 ไร่

ถนนพหลโยธิน 52 ซอยหมู่บ้านสุขสมบูรณ์ แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 15,000,000
( ฿ 39,267 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 51 ตร.ว. อีโค่เฮาส์ ปิ่นเกล้า–ศาลายา ใกล้ ม.มหิดล ศาลายา
ขาย
3   3   2 0-0-51 ไร่

ถนนสำเร็จพัฒนา ตำบลศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 6,990,000
( ฿ 137,059 / ตร.ว. | ฿ 40,640 / ตร.ม. )
ขายบ้านชั้นเดียว 103 ตรว.ซอยลาดพร้าว 81 แปลงมุม ทำออฟฟิศ คาเฟ่ ร้านอาหาร ใกล้ทางด่วน-รถไฟฟ้า
ขาย
1   1   4 คัน 0-0-103 ไร่

ซอยลาดพร้าว 81 แขวงคลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 11,330,000
( ฿ 110,000 / ตร.ว. | ฿ 99,386 / ตร.ม. )
ขายคอนโด นวธารา ริเวอร์ไลฟ์ 122 ตรม.ติดสระว่ายน้ำ  ถนนประเสริฐมนูกิจ (เกษตร-นวมินทร์) ขายถูกมาก
ขาย
4   2   2 คัน 0-0-123 ไร่

ซอยประเสริฐมนูกิจ 33 ถนนเกษตร-นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 5,500,000
( ฿ 44,715 / ตร.ว. | ฿ 44,715 / ตร.ม. )
ขายที่ดินถมแล้ว 2  ไร่  ต.สระกระโจม อ.เมือง จ.สุพรรณบุรี
ขาย
2-0-0 ไร่

ถนนทางชนบทสุพรรณ 3015 ตำบลตลิ่งชัน, เมืองสุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี, 72230

฿ 850,000 ฿ 800,000
( ฿ 1,000 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว ชั้นเดียว โครงการบ้านพอเพียง 27 นครปฐม บ้านพักตากอากาศ
ขาย
3   1   2 คัน 0-0-363 ไร่

ตำบลบ้านยาง อำเภอเมืองนครปฐม, เมืองนครปฐม, นครปฐม, 73000

฿ 6,900,000 ฿ 5,900,000
( ฿ 16,253 / ตร.ว. )
ขายโฮมออฟฟิศ 4.5ชั้น ศรีนครินทร์ 15 สวนหลวง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีกรีฑา
ขาย
8   8   8 0-1-18 ไร่

ถนนศรีนครินทร์ ซอยศรีนครินทร์ 15 แขวงสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 40,000,000
( ฿ 338,983 / ตร.ว. )