ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [บ้านเดี่ยว]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 103
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 98 ตร.ว. ลาดพร้าว 64 - รัชดาภิเษก -  สุทธิสาร  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง
ขาย
4   3   3 0-0-98 ไร่

ซอยลาดพร้าว 64 แยก 12 ถนนลาดพร้าว แขวงวังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 10,000,000
( ฿ 102,041 / ตร.ว. | ฿ 23,810 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว สายไหมวิลล่า 40ตร.วา สายไหม 77 ปรับปรุงใหม่
ขายแล้ว
3   2   2 คัน 0-0-40 ไร่

ถนนสายไหม ซอยสายไหม 77 แขวงสายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,150,000
( ฿ 53,750 / ตร.ว. | ฿ 13,438 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้้น เมืองทองนิเวศน์ 1 แจ้งวัฒนะ 14 เนื้อที่ 100 ตรว. ใกล้ศูนย์ราชการ แจ้งวัฒนะ
ขาย
3   4   3 คัน 0-0-100 ไร่

ซอยน่านเจ้า 2 แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 6,900,000
( ฿ 69,000 / ตร.ว. | ฿ 34,500 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เอ็นริชพาร์ค ปิ่นเกล้า 110 ตรว. กาญจนาภิเษก พร้อมเข้าอยู่
ขาย
5   5   3 คัน 0-0-110 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก แขวงบางระมาด, ตลิ่งชัน, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 26,900,000
( ฿ 244,545 / ตร.ว. | ฿ 65,291 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 1ชั้น 40ตรว. อุดมสุข 52 สุขุมวิท 103  ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
2   2   1 คัน 0-0-40 ไร่

ซอยอุดมสุข 52 แขวงบางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 3,100,000
( ฿ 77,500 / ตร.ว. | ฿ 38,750 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้น 153ตรว. เสนานิคม1-พหลโยธิน-ลาดพร้าววังหิน
ขาย
5   6   6 คัน 0-0-153 ไร่

ถนนเสนานิคม 1 ซอย 20 แขวงจันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 22,200,000
( ฿ 145,098 / ตร.ว. | ฿ 58,421 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว  54ตรว.ไพรเวท เลค การ์เด้น พระยาสุเรนทร์ 39
ขาย
3   3   2 คัน 0-0-54 ไร่

ถนนพระยาสุเรนทร์ ซอยพระยาสุเรนทร์ 39 แขวงสามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 4,200,000
( ฿ 77,778 / ตร.ว. | ฿ 21,000 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้น 64 ตรว. ภัสสร 4 รังสิต-คลอง 3 ถนนรังสิต-นครนายก
ขาย
3   4   2 คัน 0-0-64 ไร่

ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130

฿ 4,500,000
( ฿ 70,313 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 117ตารางวา ซอยรามอินทรา5 พหลโยธิน48 ทำเลดี ถนนเมน
ขาย
4   3   4 คัน 0-0-117 ไร่

ซอยรามอินทรา5 ถนนรามอินทรา แขวงอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 15,000,000 ฿ 12,000,000
( ฿ 102,564 / ตร.ว. | ฿ 60,000 / ตร.ม. )