ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [กรุงเทพมหานคร]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 5 ของ 5
ให้เช่าคอนโด 30 ตรม. ยู ดีไลท์ @ บางซ่อน สเตชั่น ชั้น 26 วิวสวย
เช่า
1   1   1 คัน

ถนนประชาชื่น แขวงบางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, 10800

฿ 9,500
( ฿ 317 / ตร.ม. )
ขายที่ดินเปล่า 200 ตารางวา ถนนหลวงแพ่ง - ถนนขุมทอง-ลำต้อยติ่ง ลาดกระบัง
ขาย
0-0-200 ไร่

ถนนขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง เขตลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, 10520

฿ 1,900,000
( ฿ 9,500 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 62.4 ตารางวา ชวนชื่น อ่อนนุช-วงแหวน  ถนนกาญจนาภิเษก
ขาย
3   3   2 0-0-62 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก แขวงประเวศ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 6,000,000 ฿ 5,800,000
( ฿ 93,548 / ตร.ว. )
ขายคอนโด เอช ทู โกล์ว ชั้น 5 ซอยรามอินทรา 21 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีลาดปลาเค้า
ขาย
1   1   1 คัน

ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 21 แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพฯ, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 1,890,000 ฿ 1,690,000
( ฿ 58,276 / ตร.ม. )
ขายคอนโด เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม 33.51 ตารางเมตร ชั้นที่17 ตึกB ซอยเพชรบุรี36
ขาย
1   1   1

ซอยเพชรบุรี 36 แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, 10400

3,750,000
( 110,294 / ตร.ม. )