ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

93588 - ขายคอนโดคลองหนึ่ง คอนโดทาวน์ 35.69 ตรม. ชั้นที่ 2 พร้อมผู้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค

ถนนรังสิต-นครนายก ซอยรังสิต-นครนายก 19 ตำบลประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130

฿ 230,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณบี 099-320-2646
office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : คลองหนึ่ง คอนโดทาวน์
ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก ซอยรังสิต-นครนายก 19 ตำบลประชาธิปัตย์ อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี 12130
พื้นที่ : 35.69 ตารางเมตร ชั้นที่ 2
จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ 
ตกแต่ง : แอร์ 1 เครื่อง / ขายพร้อมผู้เช่า เดือนละ 2,000 บาท เป็นห้องสตูดิโอ โล่งๆ
ที่จอดรถ : 1 คัน
รีวิว : ทำเลดีเดินทางสะดวก ติดถนนรังสิต-นครนายก ใกล้ทางด่วนพหลโยธิน ถนนเลียบคลองรังสิต รายล้อมแหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน
- ARL สายสีแดงเข้ม สถานีรังสิต

• 1

• 1

• 1 คัน

• 35 ตร.ม.
    (฿ 6,571 / ตร.ม.)

• 0-0-0(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ inf / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
1
พื้นที่ใช้สอย
35

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
1 คัน

สิ่งอำนวยความสะดวก

สิ่งอำนวยความสะดวกทั่วไป

แอร์

ข้อมูลอื่นๆ

Rating
Rating :  3

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
90871, ขายคอนโด 2 ยูนิตคลองหนึ่ง คอนโดทาวน์ 71.77 ตารางเมตร ถนนรังสิต-นครนายก ซอยรังสิต-นครนายก 19
ขาย ฿ 460,000
ถนนรังสิต-นครนายก ซอยรังสิต-นครนาย 19 ตำบลประชาธิปัตย์ อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130
93587, ขายคอนโด 2 ยูนิต คลองหนึ่ง คอนโดทาวน์ 71.77 ตรม. รังสิต-นครนายก 19 ปทุมธานี ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค
ขาย ฿ 460,000
ถนนรังสิต-นครนายก ซอยรังสิต-นครนาย 19 ตำบลประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130
93526, ขายคอนโดคลองหนึ่งคอนโดทาวน์ รังสิต-นครนายก 19 ปทุมธานี ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค
ขาย ฿ 260,000
88883, ขายคอนโด ลุมพินี ทาวน์ชิป รังสิต-คลอง1 2ห้องนอน เนื้อที่ 43.49 ตารางเมตร ชั้นที่3 ตึกB8