ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 16
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านปรีชา 10 รามคำแหง 188 ใกล้รถไฟฟ้า พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก
ขาย
2   2   1 0-0-16 ไร่

ซอยรามคำแหง 188 แขวงมีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 1,800,000
( ฿ 112,500 / ตร.ว. | ฿ 18,750 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ถนนสุขาภิบาล 5  ม.อรุณวรรณ 2 ใกล้ตลาดวงศกร พร้อมอยู่ ต่อเติมครบ
ขาย
3   2 0-0-21 ไร่

ถนนสุขาภิบาล 5 แขวงออเงิน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,000,000 ฿ 1,950,000
( ฿ 92,857 / ตร.ว. | ฿ 16,250 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ถนนพระยาสัจจา ซอยบ้านสวน-พระยาสัจจา3 ชลบุรี
ขาย
3   2   3 คัน 0-0-30 ไร่

ซอยบ้านสวน-พระยาสัจจา 3 ถนนพระยาสัจจา, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, 20000

฿ 2,700,000
( ฿ 90,000 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17 ตรว. ซอยสะพานขวา ประชาราษฎร์ สาย 2 บางซื่อ ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
2   2   1 คัน 0-0-17 ไร่

ถนนประชาราษฎร์ สาย 2 แขวงบางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, 10800

฿ 4,000,000 ฿ 3,800,000
( ฿ 223,529 / ตร.ว. | ฿ 23,750 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 18 ตรว. ม.อรุณนิเวศน์ พหลโยธิน 54/1 ใกล้รถไฟฟ้าสะพานใหม่ สนามบินดอนเมือง
ขาย
2   2   1 คัน 0-0-18 ไร่

ถนนหมู่บ้านอรุณนิเวศน์ ซอย 5 แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 1,600,000
( ฿ 88,889 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ สายไหม - ลำลูกกา  ม.โฮมเซ็นเตอร์ ใกล้ตลาดวงศกร  2 ชั้น  ปรับปรุงใหม่
ขาย
2   2   1 คัน 0-0-22 ไร่

ถนนสายไหม-เฉลิมพงษ์ แขวงสายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 1,950,000
( ฿ 88,636 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พฤกษาวิลล์ 10 พุทธมณฑลสาย 4 กระทุ่มล้ม 19 นครปฐม
ขาย
3   2   1 คัน 0-0-24 ไร่

ซอยกระทุ่มล้ม 19 ถนนเพชรเกษม-พุทธมณฑลสาย 4 ตำบลกระทุ่มล้ม, สามพราน, นครปฐม, 73220

฿ 2,000,000
( ฿ 83,333 / ตร.ว. | ฿ 24,390 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น สวนทองวิลล่า 3 รามอินทรา 40 ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
2   2   1 0-0-17 ไร่

ซอยรามอินทรา 40 แยก1 แขวงนวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 1,650,000
( ฿ 97,059 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก/อ่อนนุช  พระโขนง กรุงเทพฯ
ขาย
2   1 0-0-25 ไร่

ซอยพึ่งมี 13 แขวงบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 6,500,000
( ฿ 260,000 / ตร.ว. )