ทีมงานของเรา

สาวินี อุดมศรี (กิ่ง)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 166
ขายบ้านเดี่ยว เดอะวิลเลจ คอทเทจ กาญจนาภิเษก–ราชพฤกษ์  2 ชั้น 51 ตรว. ถนนบางกรวย–ไทรน้อย
ขาย
4   3   2 0-0-52 ไร่

ถนนบางกรวย–ไทรน้อย ตำบลไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, 11150

฿ 3,690,000
( ฿ 70,962 / ตร.ว. | ฿ 22,919 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านบุรีรมย์ วงแหวน–ปิ่นเกล้า 2 ชั้น 37 ตร.ว. ถนนกาญจนาภิเษก
ขาย
3   2   1 0-0-37 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก ถนนบางม่วง–บางคูลัด ตำบลปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 2,990,000
( ฿ 80,811 / ตร.ว. )
ให้เช่าโกดัง 350 ตรม. 79 ตร.ว. บางศรีเมือง-บางกรวย-ไทรน้อย นนทบุรี ใกล้ถนนใหญ่
เช่า
0-0-79 ไร่

ซอยบางศรีเมือง3 ตำบลบางศรีเมือง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11000

฿ 38,000
( ฿ 481 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 26 ตรว. แก้วเงินทอง 33 จรัญสนิทวงศ์
ขาย
4   2   1 0-0-27 ไร่

ถนนแก้วเงินทอง ซอยแก้วเงินทอง 33 แขวงคลองชักพระ, ตลิ่งชัน, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 4,200,000
( ฿ 155,556 / ตร.ว. | ฿ 28,000 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 2ชั้น 20ตร.ว. หมู่บ้านพลีโน่ ปิ่นเกล้า-วงแหวน กาญจนาภิเษก บางใหญ่
ขาย
3   2   2 0-0-21 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก ซอยอัจฉริยะพัฒนา2(ซอยวัดส้มเกลี้ยง) ตำบลปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 2,250,000
( ฿ 107,143 / ตร.ว. )
ขายและให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น 44 ตรว.ปริญลักษณ์ แจ่มจันทร์ ประเสริฐมนูกิจ- นวมินทร์111
เช่า
4   4   3 คัน 0-0-45 ไร่

ถนนประเสริฐมนูกิจ ซอยแจ่มจันทร์ แขวงนวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 30,000
( ฿ 667 / ตร.ว. | ฿ 176 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น 44 ตรว.ปริญลักษณ์ แจ่มจันทร์ ประเสริฐมนูกิจ- นวมินทร์111
ขาย
4   4   3 คัน 0-0-45 ไร่

฿ 5,900,000
( ฿ 131,111 / ตร.ว. )
ขายที่ดินเปล่า 7 ไร่ 57 ตรว. ถนนหนองทะเล (กระบี่-เขาทอง) อ่าวนาง  อ.เมืองกระบี่
ขาย
7-0-58 ไร่

ถนนหนองทะเล ตำบลอ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่, 81000

฿ 57,000,000
( ฿ 19,944 / ตร.ว. )
ขายโกดัง 350 ตรม 79 ตร.ว. บางศรีเมือง - บางกรย-ไทรน้อย นนทบุรี ใกล้ถนนใหญ่
ขาย
3   3   9 0-0-79 ไร่

฿ 4,890,000
( ฿ 61,899 / ตร.ว. | ฿ 13,971 / ตร.ม. )