ทีมงานของเรา

HOT

ประสงค์ บัวสุข (เจษ)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 244
ขายที่ดินเปล่า 558 ตร.ว. ติดถนนพหลโยธิน 48 (ซอยสายหยุด) บางเขน ใกล้ BTS
ขาย
1-1-58 ไร่

ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน 48 แขวงอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 33,500,000
( ฿ 60,036 / ตร.ว. )
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ม.ชลนิเวศน์ ถนนประชาชื่น - งามวงศ์วาน จตุจักร ใกล้ทางด่วน
ขาย
2   4   4 คัน 0-0-120 ไร่

ซอยชลนิเวศน์ ถนนงามวงศ์วาน แขวงลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 18,200,000
( ฿ 151,667 / ตร.ว. | ฿ 72,800 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 100 ตร.ว. แจ้งวัฒนะ 14 หมู่บ้านเมืองทอง1 ซอยสังคม 2 ถนนแจ้งวัฒนะ ใกล้รถไฟฟ้า แปลงสวย
ขาย
0-0-100 ไร่

ซอยสังคม 2 ถนนแจ้งวัฒนะ 14 แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 4,950,000
( ฿ 49,500 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 186ตร.วา หมู่บ้านเกษตรนิเวศน์ แจ้งวัฒนะ 14 แปลงมุม ใกล้รถไฟฟ้า,ทางด่วน
ขาย
0-1-86 ไร่

ถนนแจ้งวัฒนะ ซอยแจ้งวัฒนะ 14 แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 9,300,000
( ฿ 50,000 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 100 ตรว. เกษตรนิเวศน์ 8 ถนนแจ้งวัฒนะ ซอยแจ้งวัฒนะ 14 ใกล้รถไฟฟ้าสีชมพู,ทางด่วน
ขาย
0-0-100 ไร่

ซอยแจ้งวัฒนะ 14 แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 5,000,000
( ฿ 50,000 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว ถนนเสรีไทย  ม.เศรษฐสิริ วงแหวน-สุขาภิบาล2  2 ชั้น 81.2 ตรว.
ขาย
3   3   2 คัน 0-0-81 ไร่

ถนนเสรีไทย แขวงคันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 9,000,000
( ฿ 111,111 / ตร.ว. | ฿ 50,000 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 100 ตรว. เกษตรนิเวศน์ 8 ถนนแจ้งวัฒนะ ซอยแจ้งวัฒนะ 14 ใกล้รถไฟฟ้าสีชมพู
ขาย
0-0-100 ไร่

฿ 5,000,000
( ฿ 50,000 / ตร.ว. )
ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 86 ตร.ว. อำเภอสันทราย เชียงใหม่ ใกล้เทศบาลตำบลหนองหาร
ขาย
1-0-86 ไร่

ตำบลหนองหาร, สันทราย, เชียงใหม่, 50180

฿ 2,500,000
( ฿ 5,144 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 31 ตารางวา หมู่บ้านเปรมฤทัย 20 ซอยสุขุมวิท 103 - ศรีนครินทร์ 48 ซอยประวิทย์และเพื่อน
ขาย
3   2   2 0-0-31 ไร่

ซอยประวิทย์และเพื่อน สุขุมวิท 103 - ศรีนครินทร์ 48 แขวงหนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 4,400,000
( ฿ 141,935 / ตร.ว. | ฿ 30,345 / ตร.ม. )