ทีมงานของเรา

ณัชวิการณ์ วงค์สิงห์ (นา)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 51
ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28  หลังมุม  66 ตรว. ม.รื่นรมย์
ขาย
4   3   2 0-0-66 ไร่

ซอยเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 แขวงดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 6,900,000
( ฿ 104,545 / ตร.ว. | ฿ 27,600 / ตร.ม. )
ขายห้องเช่า สุขุมวิท 71 ปรีดีพนมยงค์ 2 ผู้เช่าเต็ม ใกล้ BTS พระโขนง
ขาย
25   25 0-0-26 ไร่

ซอยปรีดีพนมยงค์ 2 ถนนสุขุมวิท 71 แขวงพระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10110

฿ 18,000,000
( ฿ 692,308 / ตร.ว. | ฿ 57,692 / ตร.ม. )
ขายอาคาร 5 ชั้น 2,100 ตรม. 310 ตร.ว. เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 ประเวศ ใกล้ทางด่วน  มอร์เตอร์เวย์
ขาย
6   40 0-3-10 ไร่

ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอยเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 แยก 4 แขวงดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 49,900,000
( ฿ 160,968 / ตร.ว. | ฿ 23,762 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 60 ตร.ว. บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช บางพลี สมุทรปราการ
ขาย
3   3   2 0-0-61 ไร่

ตำบลราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, 10250

฿ 7,890,000
( ฿ 129,344 / ตร.ว. | ฿ 52,600 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยวหรู 2 ชั้น 111 ตร.ว. ศุภาลัย สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง ใกล้สนามบิน
ขาย
4   3   4 คัน 0-0-111 ไร่

ซอยลาดกระบัง 1ก/14 แขวงลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, 10520

฿ 12,980,000
( ฿ 116,937 / ตร.ว. | ฿ 33,714 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว ศุภาลัย สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง หลังมุม 2ชั้น 65ตร.ว.ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
ขาย
3   4   2 0-0-65 ไร่

ถนนลาดกระบัง ซอยลาดกระบัง 1ก/14 แขวงลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, 10520

฿ 7,900,000
( ฿ 121,538 / ตร.ว. | ฿ 45,143 / ตร.ม. )
ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 105 บางนา 46ตรม.ชั้น 1 ใกล้ MRT ศรีลาซาล
ขาย
2   2   1

ถนนสุขุมวิท แขวงบางนาใต้, บางนา, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 2,690,000
( ฿ 57,234 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 45 ตร.ว. บ้านพฤกษา 15 แพรกษาใหม่  ถนนตำหรุ-บางพลี
ขาย
3   2   1 0-0-45 ไร่

ตำบลแพรกษาใหม่ อำเภอเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10280

฿ 2,000,000
( ฿ 44,444 / ตร.ว. | ฿ 13,333 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 33 ตรว. สุขุมวิท 101/1  วชิรธรรมสาธิต 58 ทำเลดี ใกล้ BTS ปุณณวิถี
ขาย
0-0-33 ไร่

ซอยสุขุมวิท 101/1 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 2,805,000
( ฿ 85,000 / ตร.ว. )