ทีมงานของเรา

คณิริณณ์ กุลเกษมวาณิชย์ (ริณณ์)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 29
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านประดับดาว 5-6 ท่าอิฐ นนทบุรี ใกล้ MRT สีม่วง
ขาย
4   2   2 0-0-61 ไร่

ตำบลท่าอิฐ, ปากเกร็ด, นนทบุรี, 11120

฿ 4,950,000
( ฿ 81,148 / ตร.ว. | ฿ 27,500 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้น หลังมุม นวมินทร์ 86 หมู่บ้านเดอะแพลนท์  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
3   3   2 0-0-61 ไร่

ซอยนวมินทร์ 86 แขวงรามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 7,000,000
( ฿ 114,754 / ตร.ว. | ฿ 24,138 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น นันทนาการ์เด้น 2 ท่าอิฐ  รัตนาธิเบศร์ นนทบุรี หลังริม  51ตร.ว.
ขาย
4   3   4 0-0-52 ไร่

ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11000

฿ 4,500,000
( ฿ 86,538 / ตร.ว. | ฿ 16,667 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว คาซ่าวิลล์ ราชพฤกษ์–พระราม 5 นนทบุรี 67 ตร.ว. 2 ชั้น
ขาย
4   4 0-0-68 ไร่

ถนนราชพฤกษ์ ตำบลบางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11000

฿ 9,800,000
( ฿ 144,118 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 27ตร.ว. 2ชั้น ลภาวัน 11 บางกรวย-ไทรน้อย บางบัวทอง นนทบุรี หลังมุม ใกล้ถนนชัยพฤกษ์
ขาย
3   2   1 0-0-28 ไร่

ถนนชัยพฤกษ์ ตำบลบางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, 11110

฿ 1,690,000
( ฿ 60,357 / ตร.ว. | ฿ 7,380 / ตร.ม. )
ขายคอนโดริชพาร์ค @ เจ้าพระยา ชั้นที่ 33 บนสุดของโครงการ 32.6ตร.ม. วิวแม่น้ำ ห้องใหม่ ใกล้ MRT สายสีม่วง ขายต่ำกว่าทุน
ขาย
1   1   1
ขายคอนโด ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ 47 ตรม. ชั้น 12A นนทบุรี ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
1   1   1 คัน

ถนนติวานนท์ ตำบลตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11000

฿ 2,400,000
( ฿ 50,000 / ตร.ม. )
ขายคอนโด เอื้ออาทรนนทบุรี 33.5ตรม. ชั้น 2 ติวานนท์ - แจ้งวัฒนะ ห้องเปล่าสภาพดี
ขาย
1   1

ถนนแจ้งวัฒนะ ตำบลปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, 11120

฿ 600,000
( ฿ 17,647 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 75ตร.วา 2ชั้น ซอยรามอินทรา 5 บางเขน ใกล้ MRT
ขาย
3   2   3 0-0-75 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 5 แยก 1 แขวงอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 6,900,000
( ฿ 92,000 / ตร.ว. | ฿ 16,197 / ตร.ม. )