ทีมงานของเรา

ภาวัต เบ็ญจพรกุลพงศ์ (หนุ่ม)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 130
ขายทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น 18.7 ตารางวา หมู่บ้านสุชา 2 เพชรเกษม-ทวีวัฒนา หนองแขม ใกล้ MRT หลักสอง
ขาย
4   3   2 0-0-19 ไร่

ถนนเพชรเกษม แขวงหลักสอง, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, 10160

฿ 2,600,000
( ฿ 136,842 / ตร.ว. | ฿ 13,000 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม บ้านพฤกษา 120 กาญจนาฯ - กันตนา บางใหญ่  2ชั้น 32ตร.ว. หลังมุม
ขาย
3   2   1 0-0-33 ไร่

ถนนบางคูลัด-วัดพระเงิน ตำบลบางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, 11140

฿ 2,290,000
( ฿ 69,394 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 260 ตารางวา ปากช่อง นครราชสีมา แปลงสวย อากาศดี
ขาย
0-0-260 ไร่

ถนนหนองกะจะ ตำบลปากช่อง, ปากช่อง, นครราชสีมา, 30130

฿ 1,820,000
( ฿ 7,000 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 40 ตร.ว. หมู่บ้านศรีเพชร เพชรเกษม 106 ใกล้มหาวิทยาลัยเอเชียอาคเนย์
ขาย
3   2 0-0-40 ไร่

ซอยเพชรเกษม 106 แขวงหนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, 10160

฿ 2,800,000
( ฿ 70,000 / ตร.ว. )
ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น สุขุมวิท 71 ปรีดีพนมยงค์ 14 พระโขนง ตกแต่งใหม่
เช่า
4   4   1 คัน 0-0-34 ไร่

ซอยพัฒนเวศม์ 12 แขวงพระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10110

฿ 120,000
( ฿ 3,529 / ตร.ว. | ฿ 480 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น สุขุมวิท 71 ปรีดีพนมยงค์ 14 พระโขนง ตกแต่งใหม่
ขาย
4   4   1 คัน 0-0-34 ไร่

฿ 19,800,000
( ฿ 582,353 / ตร.ว. | ฿ 79,200 / ตร.ม. )
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 3 ชั้น 46 ตร.ว. ลาดพร้าว 80  แยก 14 วังทองหลาง
เช่า
3   4   1 0-0-46 ไร่

ซอยลาดพร้าว 80 แยก 14 ถนนลาดพร้าว, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 95,000
( ฿ 2,065 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม ดิ ไอดอล 2 เพชรเกษม 68 บางแค 3ชั้น หลังมุม  27ตร.ว.ใกล้ MRT เดอะมอลล์บางแค
ขาย
3   3   3 0-0-28 ไร่

ถนนเพชรเกษม ซอยเพชรเกษม 68 แยก 14 แขวงบางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพมหานคร, 10160

฿ 5,000,000
( ฿ 178,571 / ตร.ว. | ฿ 20,000 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 18ตรว.พฤกษาวิลล์ 18 เพชรเกษม 110 หนองแขม
ขาย
3   2 0-0-18 ไร่

ถนนเพชรเกษม ซอยเพชรเกษม 110 แขวงหนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, 10160

฿ 1,750,000 ฿ 1,650,000
( ฿ 91,667 / ตร.ว. )