ทีมงานของเรา

ภัสส์กุญช์ สิงมหาศักดิ์ (เอ)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 115
ขายที่ดินถมแล้ว 45 ไร่ 2 งาน 29 ตารางวา ติดถนนเพชรเกษม อำเภอเมืองราชบุรี
ขาย
45-2-29 ไร่

ถนนเพชรเกษม ตำบลท่าราบ, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, 70000

฿ 113,900,000
( ฿ 6,248 / ตร.ว. )
เซ้งกิจการ ร้านอาหาร ทำเลดี ติดถนนสุขาภิบาล 2 มีที่จอดรถ ประเวศ กรุงเทพฯ
เช่า
2   10 คัน 0-0-92 ไร่

ถนนสุขาภิบาล 2 แขวงดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 70,000
( ฿ 761 / ตร.ว. | ฿ 700 / ตร.ม. )
ขาย
2   10 คัน 0-0-92 ไร่

ถนนสุขาภิบาล 2 แขวงดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 850,000
( ฿ 9,239 / ตร.ว. | ฿ 8,500 / ตร.ม. )
ให้เช่าคอนโด 30 ตรม. ยู ดีไลท์ @ บางซ่อน สเตชั่น ชั้น 26 วิวสวย
เช่า
1   1   1 คัน

ถนนประชาชื่น แขวงบางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, 10800

฿ 9,500
( ฿ 317 / ตร.ม. )
ให้เช่าคอนโด เดอะไลน์ วงศ์สว่าง 32ตรม.ชั้น36 วิวสวย ติด MRTวงศ์สว่าง
เช่า
1   1   1

ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี แขวงวงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, 10800

฿ 12,000
( ฿ 375 / ตร.ม. )
ให้เช่าที่ดิน รัชดาภิเษก ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 11 84 ตร.ว.ใกล้MRT สุทธิสาร-ห้วยขวาง
เช่า
0-0-84 ไร่

ถนนรัชดาภิเษก ซอยประชาราษฎร์บำเพ็ญ 11 แขวงห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 45,000
( ฿ 536 / ตร.ว. )
ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน(บริคโซน) ชั้นที่ 8 อาคาร A ใกล้ BTS
ขาย
1   1   1 คัน

ถนนราชพฤกษ์ แขวงบางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, 10150

฿ 1,850,000 ฿ 1,800,000
( ฿ 64,286 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ถนนบางนา-ตราด หมู่บ้านไพโรจน์ ใกล้ทางด่วน-ห้างเซ็นทรัล
ขาย
2   2   1 คัน

ซอยบางนา-ตราด 27 แขวงบางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 2,500,000 ฿ 2,380,000
( ฿ 23,800 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านวราบดินทร์ วงแหวน-ลำลูกกา 2 ชั้น 65 ตารางวา ใกล้ถนนกาญจนาภิเษก ลำลูกกา คลอง5
ขาย
3   2   2 คัน 0-0-65 ไร่

ซอยลำลูกกา85 ถนนลำลูกกา ตำบลบึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, 12150

฿ 3,600,000
( ฿ 55,385 / ตร.ว. | ฿ 14,400 / ตร.ม. )