ทีมงานของเรา

ปวริศา วาเพ็ชร (เบล)

  Infinite Estate Co.,Ltd.
ทรัพย์ของผู้ขาย
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 53
ขายบ้านแฝด เดอะปาร์ค แอท แฟชั่น รามอินทรา - เสรีไทย 2 ชั้น 43 ตรว. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
3   2   3 0-0-44 ไร่

ซอยรามอินทรา 64 แขวงคันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 3,200,000
( ฿ 72,727 / ตร.ว. | ฿ 32,000 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 38ตร.ว. 2ชั้น บุศรินทร์ สายไหม เพิ่มสิน - พหลโยธิน 54/1 หลังมุม
ขาย
3   2   1 0-0-39 ไร่

ถนนเพิ่มสิน ซอยพหลโยธิน 54/1 แยก 4-47 แขวงสายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,290,000
( ฿ 58,718 / ตร.ว. | ฿ 19,913 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 5-0-77 ไร่ ตำบลท่าคอย อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี
ขาย
5-0-77 ไร่

ถนนท่ายาง ตำบลท่าคอย, ท่ายาง, เพชรบุรี, 76130

฿ 11,000,000 ฿ 8,300,000
( ฿ 3,996 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 367 ตร.วา คลอง 23 องครักษ์ นครนายก
ขาย
0-3-67 ไร่

ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลศีรษะกระบือ, องครักษ์, นครนายก, 26120

฿ 1,650,000 ฿ 1,430,000
( ฿ 3,896 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 74 ตร.ว. เดอะวิลล่า รามคำแหง 174 (ม.บัวขาว) มีนบุรี ใกล้มอเตอร์เวย์
ขาย
0-0-74 ไร่

ซอยรามคำแหง 174 ถนนรามคำแหง แขวงมีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 3,900,000
( ฿ 52,703 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 70 ตรว. หมู่บ้านกรีนลีฟ ราษฎร์อุทิศ 11 สุวินทวงศ์  หน้าโครงการ
ขาย
3   3   4 คัน 0-0-70 ไร่

ซอยราษฎร์อุทิศ 11/2 แขวงแสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 5,990,000
( ฿ 85,571 / ตร.ว. )
ขายบ้านแฝด 2 ชั้น 37 ตารางวา บุรีรมย์-ซาฟารี  ซอยเลียบคลองสอง 23  ถนนเลียบคลองสอง
ขาย
3   2   1 0-0-37 ไร่

ซอยเลียบคลองสอง 23 ถนนเลียบคลองสอง แขวงสามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 2,850,000
( ฿ 77,027 / ตร.ว. | ฿ 15,833 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว ม.ซื่อตรง สุวินทวงศ์ -ฉลองกรุง 2 ชั้น 63 ตรว.
ขาย
4   4   2 คัน

ซอยสุวินทวงศ์ 29 แขวงลำผักชี, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, 10530

฿ 3,800,000 ฿ 3,600,000
( ฿ 20,000 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง รัชโยธิน พหลโยธิน34 ใกล้ BTS เสนานิคม
ขาย
3   4   21.8 0-0-22 ไร่

ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน34 แขวงเสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 9,100,000
( ฿ 413,636 / ตร.ว. | ฿ 46,429 / ตร.ม. )