ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [สมุทรปราการ]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 44
ขายที่ดิน 102 ตร.ว.ถนนสุขุมวิท ซอยอมรเดช ปากน้ำ สมุทรปราการ ใกล้ BTS
ขาย
0-0-102 ไร่

ซอยอมรเดช เทศบาลนครสมุทรปราการ ตำบลปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10270

฿ 3,200,000
( ฿ 31,373 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 51 ตร.ว. ถนนสุขุมวิท ซอยอมรเดช  ปากน้ำ สมุทรปราการ ใกล้ BTS
ขาย
0-0-51 ไร่

฿ 1,600,000
( ฿ 31,373 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน แปลงมุม ลาดกระบัง 14/1 ราชาเทวะ บางพลี 99 ตร.ว.ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
ขาย
0-0-99 ไร่

ตำบลราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 3,465,000
( ฿ 35,000 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 45 ตร.ว. บ้านพฤกษา 15 แพรกษาใหม่  ถนนตำหรุ-บางพลี
ขาย
3   2   1 0-0-45 ไร่

ตำบลแพรกษาใหม่ อำเภอเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10280

฿ 2,000,000
( ฿ 44,444 / ตร.ว. | ฿ 13,333 / ตร.ม. )
ขายโกดัง-โรงงาน SC Mini Factory 3.5 ชั้น ถนนกิ่งแก้ว บางพลี สมุทรปราการ
ขาย
6   5 คัน 0-0-191 ไร่

ซอยกิ่งแก้ว 54 ถนนกิ่งแก้ว ตำบลราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 22,000,000
( ฿ 115,183 / ตร.ว. | ฿ 16,794 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 104ตรว.300ตรม.บุราสิริ บางนา ใกล้ Mega/สนามบินสุวรรณภูมิ
ขาย
4   5   6 คัน 0-1-5 ไร่

ตำบลบางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ, 10540

฿ 13,600,000
( ฿ 129,524 / ตร.ว. | ฿ 45,333 / ตร.ม. )
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 18ตรว.อินดี้ 2 บางนา กม.7 บางพลี สมุทรปราการ
เช่า
2   3 0-0-18 ไร่

ตำบลบางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 20,000
( ฿ 1,111 / ตร.ว. )
ขายอาคารพาณิชย์3.5ชั้น ไลบรารี่ ทาวน์ ประชาอุทิศ 90
ขาย
3 0-0-19 ไร่

ซอยประชาอุทิศ 90 ตำบลในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, 10290

฿ 7,700,000 ฿ 7,300,000
( ฿ 384,211 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น บ้านกิตตินคร บางบ่อ ถนนบางนา-ตราด
ขาย
2   2   1 คัน 0-0-17 ไร่

ซอย 11 ถนนบางนา-ตราด กม.27 ตำบลบางบ่อ อำเภอบางบ่อ จังหวัดสมุทรปราการ, บางบ่อ, สมุทรปราการ, 10560

฿ 1,590,000
( ฿ 93,529 / ตร.ว. | ฿ 15,900 / ตร.ม. )