ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ใกล้รถไฟฟ้า]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 66
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านปรีชา 10 รามคำแหง 188 ใกล้รถไฟฟ้า พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก
ขาย
2   2   1 0-0-16 ไร่

ซอยรามคำแหง 188 แขวงมีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 1,800,000
( ฿ 112,500 / ตร.ว. | ฿ 18,750 / ตร.ม. )
ขายที่ดินพร้อมบ้าน 2ชั้น ซอยลาดพร้าว 48  สุทธิสาร - ห้วยขวาง ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
6   3   4

ลาดพร้าว 48 แยก 3 แขวงสามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 28,000,000
( ฿ 186,667 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 100 ตรว. เกษตรนิเวศน์ 8 ถนนแจ้งวัฒนะ ซอยแจ้งวัฒนะ 14 ใกล้รถไฟฟ้าสีชมพู,ทางด่วน
ขาย
0-0-100 ไร่

ซอยแจ้งวัฒนะ 14 แขวงทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 5,000,000
( ฿ 50,000 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น ถนนรามอินทรา  ซอยรามอินทรา 4 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
4   5 0-0-35 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 4 แขวงอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 4,900,000 ฿ 4,500,000
( ฿ 128,571 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว 111 ตร.ว. ลาดพร้าว 101 ซอย 42 บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
3   2

ซอยลาดพร้าว 101 ซอย 42 แยก 21 ถนนลาดพร้าว แขวงคลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, 10240

฿ 6,400,000
( )
ขายที่ดิน ต่ำกว่าราคาประเมิน 294 ตร.ว. ซอยพหลโยธิน 48 บางเขน แปลงสวย ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
0-2-94 ไร่

ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน 48 แยก 2-2 แขวงอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 10,800,000
( ฿ 36,735 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 136 ตร.ว. ลาดพร้าววังหิน 7 - โชคชัย 4 ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
0-0-136 ไร่

ซอยลาดพร้าววังหิน 7 ถนนลาดพร้าว - วังหิน แขวงลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 11,000,000
( ฿ 80,882 / ตร.ว. )
ขายบ้านแฝด 2 ชั้น หมู่บ้านถาวรนิเวศน์ 2 ซอยบางนา-ตราด12 ใกล้ทางด่วน
ขาย
4   2   2 คัน 0-0-45 ไร่

ซอยบางนา-ตราด12 แขวงบางนาใต้, บางนา, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 5,990,000
( ฿ 133,111 / ตร.ว. | ฿ 49,917 / ตร.ม. )
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 5.5 ชั้น 10 ตารางวา ซอยสีลม 22 ใกล้รถไฟฟ้า BTS
เช่า
4   4   1 คัน 0-0-10 ไร่

ถนนสีลม ซอยสีลม 22 แขวงสุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, 10500

฿ 75,000
( ฿ 7,500 / ตร.ว. | ฿ 455 / ตร.ม. )