ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ธัญญวันท์ซิตี้โฮม]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 1 ของ 1
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 99ตรว. ธัญญวันท์ซิตี้โฮม 1 ถนนบุญสัมพันธ์ พัทยา ชลบุรี
ขาย
3   4   3 0-0-99 ไร่

ซอยบุญสัมพันธ์ ถนนสุขุมวิท ตำบลหนองปรือ เมืองพัทยา, บางละมุง, ชลบุรี, 20150

฿ 5,300,000 ฿ 4,800,000
( ฿ 48,485 / ตร.ว. | ฿ 24,000 / ตร.ม. )