ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ทาวน์โฮม 2 ชั้น]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 8 ของ 8
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น เวิร์ฟ ติวานนท์-รังสิต หลังริม ต่อเติมครบ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง
ขาย
3   2   2 0-0-21 ไร่

ถนนติวานนท์ ตำบลบางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, 12000

฿ 3,500,000
( ฿ 166,667 / ตร.ว. | ฿ 29,167 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น ถนนสายไหม ม.พลีโน่ พหลโยธิน - สายไหม
ขาย
3   2   2 0-0-21 ไร่

ซอยสายไหม 62 แขวงสายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,500,000
( ฿ 119,048 / ตร.ว. | ฿ 22,727 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น พลีโน่ ติวานนท์ หลังมุม 18.5 ตร.ว. พร้อมอยู่ ต่อเติมครบ ใกล้นิคมบางกระดี่
ขาย
3   2   2 0-0-19 ไร่

ตำบลบางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, 12000

฿ 2,650,000
( ฿ 139,474 / ตร.ว. | ฿ 19,630 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น พนาสนธิ์ วิลล่า ถนนนิมิตรใหม่ มีนบุรี
ขาย
3   2   1 คัน 0-0-18 ไร่

ถนนนิมิตรใหม่ แขวงมีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 2,000,000
( ฿ 111,111 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น เต็มสิริ พลัส หนองจอก หน้ากว้าง 6 ม.ต่อเติมครบ
ขาย
3   2   1 0-0-21 ไร่

ถนนมิตรไมตรี แขวงหนองจอก, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10530

฿ 2,100,000
( ฿ 100,000 / ตร.ว. | ฿ 19,091 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.นันทนา การ์เด้นท์ 2 ท่าอิฐ รัตนาธิเบศร์ นนทบุรี
ขาย
2   2   1 คัน 0-0-18 ไร่

ซอยท่าอิฐ-ไทรม้า ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางรักน้อย อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11000

฿ 1,620,000
( ฿ 90,000 / ตร.ว. | ฿ 13,500 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น พลีโน่ ปิ่นเกล้า-วงแหวน นนทบุรี พร้อมอยู่มาก
ขาย
2   3   1 คัน 0-0-18 ไร่

ตำบลปลายบาง อำเภอบางกรวย นนทบุรี, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 2,600,000
( ฿ 144,444 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น พฤกษาวิลล์ 49 ศรีนครินทร์ สมุทรปราการ ใกล้ BTS พร้อมอยู่ ต่อเติมครบ
ขาย
3   2   1 0-0-18 ไร่

ถนนศรีนครินทร์ ตําบลบางเมือง อําเภอเมืองสมุทรปราการ จังหวัดสมุทรปราการ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10270

฿ 2,300,000
( ฿ 127,778 / ตร.ว. | ฿ 32,857 / ตร.ม. )