ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ถนนรามอินทรา]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 68
ขายทาวน์เฮาส์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ นวลจันทร์ 56 – รามอินทรา 20.6 ตร.ว. 2 ชั้น
ขาย
3   2   1 0-0-21 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยนวลจันทร์ 56 แขวงนวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 2,900,000
( ฿ 138,095 / ตร.ว. | ฿ 31,522 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น ถนนรามอินทรา  ซอยรามอินทรา 4 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
4   5 0-0-35 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 4 แขวงอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 4,900,000 ฿ 4,500,000
( ฿ 128,571 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 40ตรว.เคหะธานี 2 นวลจันทร์ 56 หลังริม
เช่า
3   3   2 0-0-40 ไร่

฿ 12,000
( ฿ 300 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 75ตร.วา 2ชั้น ซอยรามอินทรา 5 บางเขน ใกล้ MRT
ขาย
3   2   3 0-0-75 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 5 แยก 1 แขวงอนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 6,900,000
( ฿ 92,000 / ตร.ว. | ฿ 16,197 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 124ตรว.4 ห้องนอน รามอินทรา 39 ใกล้BTSสายสีชมพู สไตล์รีสอร์ท
ขาย
4   4 0-0-124 ไร่

ซอยรามอินทรา 39 แยก 10 ถนนรามอินทรา แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 13,000,000
( ฿ 104,839 / ตร.ว. | ฿ 54,852 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้น 210ตร.วา รามอินทรา 39 ใกล้ทางด่วน  รถไฟฟ้าสีชมพู
ขายแล้ว
ขายแล้ว
5   4   8 คัน 0-0-210 ไร่

ซอยรามอินทรา 39 แยก 2 ถนนรามอินทรา แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 19,500,000
( ฿ 92,857 / ตร.ว. | ฿ 65,000 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 199 ตร.วา รามอินทรา 5 บางเขน ใกล้รถไฟฟ้า เชื่อมต่อทางลัด
ขาย
2   2   2 0-0-199 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 5 แยก 15, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 12,000,000 ฿ 11,000,000
( ฿ 55,276 / ตร.ว. | ฿ 55,000 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 209 ตร.วา รามอินทรา 61 ถนนรามอินทรา ใกล้ทางด่วน ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
0-0-209 ไร่

ซอยรามอินทรา 61 ถนนรามอินทรา แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 15,675,000
( ฿ 75,000 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 106 ตร.วา รามอินทรา 61 ถนนรามอินทรา ใกล้ทางด่วน ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
0-0-106 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 61 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม., บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 7,950,000
( ฿ 75,000 / ตร.ว. )