ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ถนนราชพฤกษ์]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 28
ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน(บริคโซน) ชั้นที่ 8 อาคาร A ใกล้ BTS
ขาย
1   1   1 คัน

ถนนราชพฤกษ์ แขวงบางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, 10150

฿ 1,850,000 ฿ 1,800,000
( ฿ 64,286 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว คาซ่าวิลล์ ราชพฤกษ์–พระราม 5 นนทบุรี 67 ตร.ว. 2 ชั้น
ขาย
4   4 0-0-68 ไร่

ถนนราชพฤกษ์ ตำบลบางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11000

฿ 9,800,000
( ฿ 144,118 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ ธนาสิริ ปิ่นเกล้า–ราชพฤกษ์ 2 นนทบุรี 20ตรว. 2 ชั้น
ขาย
3   2   2 0-0-21 ไร่

ถนนราชพฤกษ์ ตำบลบางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11000

฿ 2,700,000
( ฿ 128,571 / ตร.ว. | ฿ 20,301 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 5 ไร่ ราชพฤกษ์ - ชัยพฤกษ์ บางบัวทอง แปลงใหญ่ เข้าออกได้ 2 ทาง
ขาย
5-2-9 ไร่

ถนนราชพฤกษ์ ซอยบางพลับ 5 ตำบลบางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, 11110

฿ 66,270,000
( ฿ 30,000 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว ดิ เอมเมอรัลด์ การ์เด้น 1  ภัทรนิเวศน์ 2 บางบัวทอง 2 ชั้น 50ตร.ว. รีโนเวทใหม่
ขาย
3   2   2 0-0-51 ไร่

ถนนราชพฤกษ์ ซอยภัทรนิเวศน์ 2 ตำบล บางบัวทอง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11110

฿ 4,200,000 ฿ 4,050,000
( ฿ 79,412 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 330 ตรว. ราชพฤกษ์ 36-สวนผัก 5 สร้างบ้านหรู/โฮมออฟฟิศ
ขาย
0-3-30 ไร่

ถนนราชพฤกษ์ ซอยราชพฤกษ์ 36 แขวงตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 23,000,000
( ฿ 69,697 / ตร.ว. )
ขายที่ดินถมแล้ว 100ตรว.ราชพฤกษ์30 ถนนราชพฤกษ์ ตลิ่งชัน ใกล้ทางด่วน
ขาย
0-0-100 ไร่

ซอยราชพฤกษ์ 30 ถนนราชพฤกษ์ แขวงตลิ่งชัน เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร, ตลิ่งชัน, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 6,500,000
( ฿ 65,000 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346 ถนนราชพฤกษ์ ปทุมธานี
ขาย
3   2   2 0-0-50 ไร่

ซอย 12 ถนนราชพฤกษ์ ตำบลบางคูวัด อำเภอเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, 12000

฿ 4,990,000
( ฿ 99,800 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 58.3 ตารางวา ลภาวัน19 ถนนราชพฤกษ์ ปากเกร็ด
ขาย
4   2   2 0-0-58 ไร่

ถนนราชพฤกษ์ ซอย4/3 แขวงบางพลับ เขตปากเกร็ด นนทบุรี, ปากเกร็ด, นนทบุรี, 11120

฿ 3,900,000
( ฿ 67,241 / ตร.ว. )