ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [จตุจักร]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 22
ขายคอนโด แอ๊บแสตรก พหลโยธิน พาร์ค เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ชั้นที่ 16 อาคารA ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
1   1   1 คัน
ขายบ้านเดี่ยว พหลโยธิน 24 จตุจักร 69ตรว. 2 ชั้น หลังมุม ใกล้ BTS
ขาย
6   4   2 0-0-69 ไร่

ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน 24 แขวงจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 16,800,000
( ฿ 243,478 / ตร.ว. )
ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว 34 ตรม.ชั้น 22 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
เช่า
1   1   1

ถนนลาดพร้าว แขวงจอมพล เขตจตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 18,000
( ฿ 529 / ตร.ม. )
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5ชั้น 16ตรว.ลาดพร้าว 1 จตุจักร  ใกล้ BTS–MRT สถานีลาดพร้าว
ขาย
3   2 0-0-16 ไร่

ถนนลาดพร้าว ซอยลาดพร้าว 1 แขวงจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 9,500,000
( ฿ 593,750 / ตร.ว. | ฿ 49,479 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 383ตร.วา ลาดพร้าว 37  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีภาวนา แปลงมุม ถมแล้ว
ขาย
0-3-83 ไร่

ถนนลาดพร้าว ซอยลาดพร้าว 37 แขวงจันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 55,000,000
( ฿ 143,603 / ตร.ว. )
ขายคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว 34 ตรม.ชั้น 22 ใกล้ MRT ลาดพร้าว
ขาย
1   1   1

ถนนลาดพร้าว แขวงจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 3,300,000
( ฿ 97,059 / ตร.ม. )
ขายคอนโด 45ตรม.ชั้น 9 ลาเมซอง พหลโยธิน 24 ใกล้ BTS พหลโยธิน 24
ขาย
1   1

฿ 2,300,000
( ฿ 51,111 / ตร.ม. )
ขายคอนโด ชีวาทัย เกษตร-นวมินทร์ 24ตร.ม.ชั้น 12A ใกล้ BTS ม.เกษตร
ขาย
1   1   1

ถนนประเสริฐมนูกิจ, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 2,890,000
( ฿ 120,417 / ตร.ม. )
ขายคอนโด สิริเมโทร รัชดา-วิภาวดี 26ตร.ม.ชั้น 3 ซ.วิภาวดีรังสิต 16
ขาย
1   1

ถนนวิภาวดีรังสิต วิภาวดีรังสิต 16 (โชคชัยร่วมมิตร) แขวงจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 1,250,000
( ฿ 46,296 / ตร.ม. )