ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ที่ดินนนทบุรี]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 7 ของ 7
ขายที่ดินถนนกรุงเทพ-นนทบุรี 59 ตร.ว. ซอยกรุงเทพ-นนทบุรี 3 ใกล้ MRT เตาปูน ทำเลใจกลางเมือง หายาก
ขาย
0-0-59 ไร่

ซอยกรุงเทพ-นนทบุรี 3 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี แขวงบางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, 10800

฿ 4,500,000 ฿ 3,600,000
( ฿ 61,017 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 51 ตรว. ศาลากลาง บางกรวย นนทบุรี ถมแล้ว แปลงสวย ราคาถูก
ขายแล้ว
ขายแล้ว
0-0-51 ไร่

ซอยนายตึ๋ง ตำบลศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 1,300,000
( ฿ 25,490 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 15 ไร่ ติดทางหลวง 1009 ใกล้ Penta warehouse บางใหญ่ นนทบุรี
ขาย
15-0-0 ไร่

ซอยทางหลวงชนบท 1009 ตำบลบ้านใหม่, บางใหญ่, นนทบุรี, 11140

฿ 75,000,000
( ฿ 12,500 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 200 ตรว. ถนน 340 บางบัวทอง - สุพรรณบุรี  แปลงสวย ใกล้ถนนหลัก
ขาย
0-0-200 ไร่

ตำบลไทรใหญ่, ไทรน้อย, นนทบุรี, 11150

฿ 1,200,000
( ฿ 6,000 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 585 ตารางวา ถนนองค์การบริหารส่วนตำบลนนทบุรี แปลงสวย
ขาย
1-1-85 ไร่

นนองค์การบริหารส่วนตำบลนนทบุรี4097 ตำบลหนองเพรางาย, ไทรน้อย, นนทบุรี, 11150

฿ 6,000,000 ฿ 4,500,000
( ฿ 7,692 / ตร.ว. )
ที่ดินเปล่า 287.3 ตารางวา ถนนประชาราษฎร์ ซอยประชาราษฎร์ 3
ขาย
0-0-287 ไร่

ถนนประชาราษฎร์ ซอยประชาราษฎร์ 3 ซอยย่อย 37/2 ตำบลตลาดขวัญ อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, 11000

฿ 26,000,000
( ฿ 90,592 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 50 ตารางวา แปลงมุม ซอยติวานนท์-ปากเกร็ด34 แยก23 ถนนติวานนท์
ขายแล้ว
ขาย
0-0-50 ไร่

ซอยติวานนท์-ปากเกร็ด34 (ซอยงบประมาณ) แยก23 ถนนติวานนท์ ตำบลบ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, 11120

฿ 1,900,000
( ฿ 38,000 / ตร.ว. )