ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 2 ปี(s) ago
  • 5030 ผู้เข้าชม

89668 - ที่ดิน 400 ตารางวา ติดถนนหัวหิน112 ทับใต้ ประจวบคีรีขันธ์

ถนนหัวหิน112 ถนนหัวนาทับใต้ ตำบลทับใต้ อำเภอหัวหิน ประจวบคีรีขันธ์, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, 77110

฿ 6,900,000 ฿ 6,500,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณไอซ์ 061-798-2492

ที่ตั้ง : ถนนหัวหิน112 ถนนหัวนาทับใต้ ตำบลทับใต้ อำเภอหัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ 77110
พื้นที่ : 400 ตารางวา
กว้าง-ยาว : กว้าง 20 เมตร ลึก 80 เมตร โดยประมาณ
สถานที่ใกล้เคียง : ตลาดน้ำหัวหินสามพันนาม , สวนน้ำ วัดมาลัย (วัดทับใต้) , ถนนเลี่ยงเมืองชะอำ-ปราณบุรี , หาดเขาตะเกียบ , ซิเคด้า มาร์เก็ต 

• 0-0-400(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 16,250 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลที่ดิน

หน้ากว้าง
20
ความลึก
80
ตร.ว.
400

ข้อมูลอื่นๆ

Rating
Rating :  3

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
84949, ทาวน์เฮ้าส์ ชั้นเดียว 19.9 ตารางวา หมู่บ้าน หัวหิน ซีฮิลล์ 2 ประจวบคีรีขันธ์ ใกล้ห้างบลูพอร์ต หัวหิน
ขาย ฿ 1,200,000
ถนนเพชรเกษม ซอยหัวหิน102 ตำบลหนองแก อำเภอหัวหิน ประจวบคีรีขันธ์, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, 77110
89096, ขายที่ดินเปล่า 45 ตารางวา หมู่บ้านหัวนา ถนนเพชรเกษม ซอยหัวหิน 102 ประจวบคีรีขันธ์
ขาย 950,000
ถนนเพชรเกษม ซอยหัวหิน 102 ตำบลหนองแก อำเภอหัวหิน ประจวบคีรีขันธ์, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, 77110
89669, ขายที่ดินเปล่า 200 ตารางวา ถนนหัวนาทับใต้ ซอยหัวหิน102 หมู่บ้านหัวนา
ขาย ฿ 6,900,000
ถนนหัวนาทับใต้ ซอยหมู่บ้านหัวนา ตำบลหนองแก อำเภอหัวหิน ประจวบคีรีขันธ์, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, 77110
ทรัพย์ที่อยู่ในหมวดหมู่เดียวกัน
90272, ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 24 ตารางวา เคหะวิทย์ ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 ถนนรามอินทรา
ขาย ฿ 2,900,000
ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230