ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 3 ปี(s) ago
  • 1904 ผู้เข้าชม

87968 - ขายที่ดิน 120 ตารางวา ถนนพหลโยธิน สระบุรี

ถนนพหลโยธิน ตำบลดาวเรือง อำเภอเมืองสระบุรี สระบุรี, เมืองสระบุรี, สระบุรี, 18000

฿ 900,000

รายละเอียด

ขายที่ดิน 120 ตารางวา ถนนพหลโยธิน สระบุรี

ราคา  900,000 บาท
ติดต่อ : คุณหนึ่ง 096-698-2596 
office : 02-049-5049
ที่ตั้ง : ถนนพหลโยธิน ตำบลดาวเรือง อำเภอเมืองสระบุรี สระบุรี 18000
พื้นที่ : 120 ตารางวา
รีวิว : ที่ดินเปล่าถมแล้ว ทำเลดี อยู่ตรงข้ามองค์การบริหารส่วนตำบลจังหวัดสระบุรีแหล่งชุมชน
สถานที่ใกล้เคียง : องค์การบริหารส่วนตำบลจังหวัดสระบุรี ,ศาลจังหวัดสระบุรี ,สระบุรีสปอร์ต , ตลาดน้ำดาวเรือง , ESBO HOME

www.infin.co.th

วันดี แย้มกระโทก (หนึ่ง)

 แชร์

Facebook   Tweet

• 0-0-120(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 7,500 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
120

ข้อมูลอื่นๆ

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
92784, ขายบ้านเดี่ยว 232 ตร.วา อ.เมืองสระบุรี ซอยเทศบาล 4 ซอย 8 หลังใหญ่ 450 ตรม.
ขาย ฿ 15,000,000
ถนนพหลโยธิน ซอยเทศบาล 4 ซอย 8 ตำบลปากเพรียว, เมืองสระบุรี, สระบุรี, 18000
ทรัพย์ที่อยู่ในหมวดหมู่เดียวกัน
90272, ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 24 ตารางวา เคหะวิทย์ ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 ถนนรามอินทรา
ขาย ฿ 2,900,000
ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 42/1 แยก 5 แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230
92823, ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้น 180ตร.ว.อารียา สวนา เอกมัย-รามอินทรา ประเสริฐมนูกิจ 29
ขาย ฿ 28,000,000
ซอยประเสริฐมนูกิจ 29 แยก 2 ถนนเกษตร-นวมินทร์ แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230
92980, ขายบ้านเดี่ยว 63 ตรว.หมู่บ้านสัมมากร มีนบุรี ถนนสามวา หลังมุม ทำเลหน้าสวน
ขาย ฿ 4,300,000
ถนนสามวา แขวงบางชัน, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510
92296, ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น 34ตร.ว. แกรนด์ ไอดีไซน์ วิภาวดี ใกล้สนามบินดอนเมือง