ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [โรงพยาบาลประสานมิตร]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 1 ของ 1
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 26.10 ตารางวา ซอยนวลแก้ว ถนนพหลโยธิน-ถนนสุทธิสารวินิจฉัย
ขาย
2   2   2 0-0-26 ไร่

ซอยนวลแก้ว ถนนพหลโยธิน-ถนนสุทธิสารวินิจฉัย แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, 10400

฿ 6,500,000 ฿ 5,800,000
( ฿ 223,077 / ตร.ว. | ฿ 54,206 / ตร.ม. )