ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [รามคำแหง]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 4 ของ 4
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านปรีชา 10 รามคำแหง 188 ใกล้รถไฟฟ้า พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก
ขาย
2   2   1 0-0-16 ไร่

ซอยรามคำแหง 188 แขวงมีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 1,800,000
( ฿ 112,500 / ตร.ว. | ฿ 18,750 / ตร.ม. )
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น รามคำแหง 26/1 หัวหมาก  ใช้เป็นออฟฟิศ หรือเก็บสินค้า
ขาย
6 คัน 0-0-54 ไร่

ซอยรามคำแหง 26/1 แขวงหัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, 10240

฿ 18,000,000
( ฿ 333,333 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 2ชั้น พฤกษาวิลล์ 50 รามคำแหง ถนนราษฎร์พัฒนา
ขายแล้ว
ขาย
3   2   1 คัน 0-0-20 ไร่

ถนนราษฎร์พัฒนา แขวงราษฎร์พัฒนา, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10240

฿ 2,490,000
( ฿ 124,500 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น พฤกษาวิลล์ 81 รามคำแหง - เสรีไทย ซอยเสรีไทย 81 ถนนเสรีไทย
ขาย
3   3   2 0-0-22 ไร่

ถนนเสรีไทย ซอยเสรีไทย 81 แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพมหานคร, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 3,900,000
( ฿ 177,273 / ตร.ว. | ฿ 26,000 / ตร.ม. )