ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [บ้าน2 ชั้น ]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 2 ของ 2
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด วงแหวน-พระราม 9  ถนนกาญจนาภิเษกตกแต่งพร้อมอยู่
ขาย
3   3 0-0-50 ไร่

ซอยกาญจนาภิเษก 27/6 ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 7,290,000
( ฿ 145,800 / ตร.ว. | ฿ 41,186 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 72 ตรว. ปิ่นเกล้าการ์เด้นซิตี้ พุทธมณฑลสาย 2 ทวีวัฒนา
ขาย
3   2   2 คัน 0-0-72 ไร่

ถนนพุทธมณฑลสาย 2 แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร, ตลิ่งชัน, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 5,950,000 ฿ 5,650,000
( ฿ 78,472 / ตร.ว. | ฿ 22,600 / ตร.ม. )