ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 1 day(s) ago
  • 4 ผู้เข้าชม

93138 - ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 17 ตร.ว. พฤกษาวิลล์ 37 วัชรพล-เพิ่มสิน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว

ซอยเพิ่มสิน 34 ถนนเพิ่มสิน แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,300,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณนนท์ 099-369-9553
Office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : พฤกษาวิลล์ 37
ที่ตั้ง : ซอยเพิ่มสิน 34 ถนนเพิ่มสิน แขวงคลองถนน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร 10220
พื้นที่ : 17.4 ตารางวา | พื้นที่ใช้สอย 120 ตารางเมตร
จำนวนห้อง : 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องครัว
ตกแต่ง : แอร์ 4 เครื่อง  / เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง / ต่อเติมครัว และห้องด้านหน้า
ที่จอดรถ : 1 คัน
ส่วนกลาง : รปภ. / สวน
รีวิว : คุ้มค่าในกลุ่มงบไม่เกิน 2.5 ล้านบาท จำนวนห้องมากกว่าทาวน์เฮาส์ทั่วไปในย่านนี้ และอยู่ในโซนเพิ่มสิน-วัชรพล ที่ยังมีดีมานด์จากคนทำงานและครอบครัวขนาดเล็ก
จุดเด่นของบ้านนี้
- 4 ห้องนอน ฟังก์ชันมากกว่าทาวน์เฮาส์ทั่วไป
- ต่อเติมห้องด้านหน้าและครัว พร้อมใช้งาน
- เหมาะสำหรับครอบครัวใหญ่ หรือคนต้องการห้องทำงานเพิ่ม
- ทำเลเพิ่มสิน–วัชรพล มีดีมานด์อยู่อาศัยต่อเนื่อง
- เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว
- เชื่อมต่อพหลโยธิน วัชรพล และสายไหมได้ง่าย
- ราคาเข้าถึงง่าย เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุนปล่อยเช่า

Facebook   Tweet

• 4

• 2

• 1

• 120 ตร.ม.
    (฿ 19,167 / ตร.ม.)

• 0-0-17(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 135,294 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
2
พื้นที่ใช้สอย
120

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
1

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
17

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
88914, ขายออฟฟิศ โกดัง 399 ตารางวา ซอยวัชรพล4 ถนนวัชรพล
ขายแล้ว 12,000,000
ถนนวัชรพล ซอยวัชรพล4 แขวงคลองถนน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220
92595, ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้น 92 ตรว เศรษฐสิริ วัชรพล สุขาภิบาล 5
ขาย ฿ 12,000,000
ซอยเศรษฐสิริ ถนนสุขาภิบาล 5 แขวงออเงิน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220
80989, ขายทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น 19ตารางวา พฤกษาวิลล์ วัชรพล-เพิ่มสิน ถนนเพิ่มสิน
ขายแล้ว ฿ 2,250,000
ซอยเพิ่มสิน34 ถนนเพิ่มสิน แขวงคลองถนน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร, สายไหม, กรุงเทพมหานคร
89281, ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น รสา พาร์คเลน วัชรพล ถนนวัชรพล-เพิ่มสิน