ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 5 day(s) ago
  • 21 ผู้เข้าชม

93022 - ขายทาวน์เฮาส์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ นวลจันทร์ 56 – รามอินทรา 20.6 ตร.ว. 2 ชั้น

ถนนรามอินทรา ซอยนวลจันทร์ 56 แขวงนวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 2,900,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณจอย 091-563-7879
Office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ นวลจันทร์ - รามอินทรา (The Exclusive Nuanchan - Ramintra)
ที่ตั้ง : ถนนรามอินทรา ซอยนวลจันทร์ 56 แขวงนวลจันทร์ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 10230 
พื้นที่ : 20.6 ตารางวา | พื้นที่ใช้สอย 92.4 ตารางเมตร
จำนวนห้อง : 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องรับแขก
ตกแต่ง : แอร์ 4 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง บิวท์อินครัว
ที่จอดรถ : 1 คัน
ส่วนกลาง : รปภ. / สวน
รีวิว : โครงการสไตล์โมเดิร์น บรรยากาศสงบ ร่มรื่น เดินทางสะดวกเดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนรามอินทรา–อาจณรงค์
จุดเด่นของบ้านนี้
- ทำเลนวลจันทร์–รามอินทรา เดินทางสะดวก
- ใกล้ทางด่วนรามอินทรา–อาจณรงค์ เข้าเมืองง่าย
- ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์ และเดอะ พรอมานาด
- ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน เหมาะสำหรับครอบครัว
- โครงการสงบ เป็นส่วนตัว พร้อม รปภ.
สถานที่ใกล้เคียง : 
สถานที่ช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
- แฟชั่นไอส์แลนด์
- เดอะ พรอมานาด
- โลตัส สุขาภิบาล 1
- ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์

• 3

• 2

• 1

• 92 ตร.ม.
    (฿ 31,522 / ตร.ม.)

• 0-0-21(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 138,095 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
2
พื้นที่ใช้สอย
92

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
1

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
21

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
89088, ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ นวลจันทร์ ทาวน์โฮม ถนนประดิษฐ์มนูธรรม
ขายแล้ว ฿ 3,500,000
ถนนประดิษฐ์มนูธรรม ซอยนวลจันทร์ 56 แขวงนวลจันทร์ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230
92557, ขายทาวน์โฮม 2ชั้น 20ตรว.ดิเอ็กซ์คลูซีฟ นวลจันทร์ 56 พร้อมอยู่
ขาย ฿ 3,800,000
ซอยนวลจันทร์56 แขวงคลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230
91780, ขายทาวน์โฮม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ นวลจันทร์ 56 รามอินทรา 2ชั้น 20ตร.วา
ขาย ฿ 3,300,000
ซอยนวลจันทร์ 56 ถนนนวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230
92344, ขายทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 20ตรว. ดิ เอ็กซ์คลูชีฟ นวลจันทร์ 56