ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [สายไหม]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 18
ขายบ้านเดี่ยว ใกล้ทางด่วน จตุโชติ-สุขาภิบาล 5  สายไหม 54 ตร.ว. 2 ชั้น
ขาย
3   4   3 0-0-54 ไร่

ถนนจตุโชติ แขวงออเงิน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 4,750,000
( ฿ 87,963 / ตร.ว. | ฿ 21,591 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ หมู่บ้านธนาริน หทัยราษฎร์-สายไหม-สุขาภิบาล 5 ใกล้ตลาดวงศกร 2 ชั้น  18 ตร.ว.
ขาย
3   2   1 0-0-18 ไร่

นนหทัยราษฎร์ ซอยหทัยราษฎร์ 2 ตำบลลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, 10510

฿ 1,500,000
( ฿ 83,333 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 38ตร.ว. 2ชั้น บุศรินทร์ สายไหม เพิ่มสิน - พหลโยธิน 54/1 หลังมุม
ขาย
3   2   1 0-0-39 ไร่

ถนนเพิ่มสิน ซอยพหลโยธิน 54/1 แยก 4-47 แขวงสายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,290,000
( ฿ 58,718 / ตร.ว. | ฿ 19,913 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 18ตรว. 2ชั้น ม.เลิศอุบล พหลโยธิน 52-เทพรักษ์ 45 สะพานใหม่ ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
2   2   1 0-0-18 ไร่

แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,100,000
( ฿ 116,667 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 56ตร.วา จิรทิพย์ สายไหม สุขาภิบาล 5 ใกล้ทางด่วนฉลองรัช
ขาย
3   3   2 0-0-57 ไร่

ถนนสุขาภิบาล 5 แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 4,400,000
( ฿ 77,193 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 83ตร.วา พหลโยธิน 54/4 แปลงมุมสวยมาก  สายไหม - ลำลูกกา ใกล้ BTS แยก คปอ.
ขาย
0-0-84 ไร่

ซอยพหลโยธิน 54/4 แยก 3-2 แขวงสายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 4,200,000
( ฿ 50,000 / ตร.ว. )
ขายบ้าน เรือนไทย ใกล้BTS 50ตร.วา พหลโยธิน 54/1 สายไหม
ขาย
1   2 0-0-50 ไร่

ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน 54/1 เเยก 6 แขวงสายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 3,990,000 ฿ 3,600,000
( ฿ 72,000 / ตร.ว. | ฿ 36,000 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 3ชั้น 33ตรว.เพิ่มสิน 20 สายไหม ใกล้ BTS สะพานใหม่ สนามบินดอนเมือง
ขาย
3   3   2 0-0-33 ไร่

ถนนพหลโยธิน ซอยเพิ่มสิน 20 แยก 2 แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 3,500,000
( ฿ 106,061 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ หมู่บ้านกรุงทอง ซอยสายไหม 33  หลังมุม 2ชั้น 23ตร.ว.ขายถูก
ขาย
4   2   1 0-0-24 ไร่

ถนนสายไหม ซอยสายไหม 33, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 1,550,000
( ฿ 64,583 / ตร.ว. )