ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 10 month(s) ago
  • 465 ผู้เข้าชม

91336 - ขายคอนโดศุภาลัยปาร์คเกษตร เขตจตุจักร ใกล้ม.เกษตรฯ – BTSเสนานิคม

ถนนประเสริฐมนูกิจ, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 3,150,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณจ๋า 061-989-3996 
office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : Supalai Park Kaset : ศุภาลัย ปาร์ค เกษตร
ที่ตั้ง :ถนนประเสริฐมนูกิจ แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร 10900   
พื้นที่ : 50.24 ตารางเมตร ชั้น 9
จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องรับแขก ห้องครัว
ตกแต่ง : แอร์ 2 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น พื้นห้องโถงปูกระเบื้อง ห้องนอนปูลามิเนต บิ้วท์อินชั้นวางของและตู้
ที่จอดรถ : 1 คัน 
ส่วนกลาง : รปภ. / ลิฟท์ / สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส / co-working space 
รีวิว : คอนโดศุภาลัย ปาร์ค เกหษตร ทำเลดีมาก ติดถนนใหญ่ โครงการตั้งอยู่บนถนนเกษตร-นวมินทร์ ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์เพียง 400 เมตร  เดินทางสะดวก ใกล้ BTS ถึง 2 สถานี ระหว่างสถานีเกษตรและสถานีเสนานิคม สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน 
 จุดเด่นของห้องนี้
- เดินเพียง 400 ม. ถึงมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
- อยู่ระหว่าง BTS 2 สถานี (เกษตรฯ – เสนานิคม)
- พื้นที่ใหญ่ 50 ตร.ม. หายากในทำเลนี้
- ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่หรือปล่อยเช่า
- ส่วนกลางครบ: ฟิตเนส / สระว่ายน้ำ / Co-Working Space / รปภ.
- มหาวิทยาลัยศรีปทุม
- โรงเรียนสตรีวิทยา 2
โรงพยาบาล
- โรงพยาบาลเปาโล เกษตร
- โรงพยาบาลวิภาวดี
- โรงพยาบาลนนทเวช
การเดินทาง
- รถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีเสนานิคม / มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

• 1

• 1

• 1

• 50 ตร.ม.
    (฿ 63,000 / ตร.ม.)

• 0-0-0(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ inf / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
1
พื้นที่ใช้สอย
50

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
1

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
89785, ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เกษตร เนื้อที่ 34.75 ตารางเมตร ชั้นที่ 22 ถนนประเสริฐมนูกิจ
ขาย 1,750,000
ถนนประเสริฐมนูกิจ แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900
90522, ขายคอนโดศุภาลัย ปาร์ค เกษตร 92.82 ตารางเมตร ชั้นที่6 ถนนเกษตร-นวมินทร์ ใกล้รถไฟฟ้าและมหาวิทยาลัยเกษตร
ขายแล้ว ฿ 4,190,000
ถนนเกษตร-นวมินทร์ แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900
85381, ขายห้องคอนโด มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น 2ห้องนอน ชั้น 5 พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า ม.เกษตร
ขาย ฿ 4,990,000
ถนนประเสริฐมนูกิจ แขวงเสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900