ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 5 ปี(s) ago
  • 6552 ผู้เข้าชม

83647 - บ้านเดี่ยว2 ชั้น 73 ตรว หมู่บ้านทองธัชการ ถนนบ้านแพ้ว-พระประโทน อำเภอเมือง นครปฐม

ถนนบ้านแพ้ว-พระประโทน (ทล.3097) ตำบลถนนขาด อำเภอเมือง นครปฐม, เมืองนครปฐม, นครปฐม, 73000

฿ 2,300,000

รายละเอียด

ขายบ้านเดี่ยว2 ชั้น 73 ตรว หมู่บ้านทองธัชการ ถนนบ้านแพ้ว-พระประโทน อำเภอเมือง นครปฐม

ราคา 2.3 ล้านบาท
ติดต่อ :  02-049-5049
ชื่อโครงการ : หมู่บ้านทองธัชการ
ที่ตั้ง : ถนนบ้านแพ้ว-พระประโทน (ทล.3097) ตำบลถนนขาด อำเภอเมือง นครปฐม 73000
พื้นที่ : 73 ตารางวา 2 ชั้น
จำนวนห้อง : 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ ห้องรับแขก ห้องครัว
ตกแต่ง : แอร์ 3 เครื่อง , เครื่องทำน้ำอุ่น1 , ตู้เย็น , เครื่องซักผ้า , ปั๊มน้ำพร้อมแท็งค์, มุ้งลวด, ผ้าม่าน, พื้นชั้นล่างกระเบื้อง พื้นชั้นบนกระเบื้อง ต่อเติมครัว + โรงจอดรถหน้าบ้าน
ที่จอดรถ : 3 คัน
ส่วนกลาง : สวนสาธารณะ
รีวิว : สัมผัสบรรยากาศของการพักผ่อนที่แสนสบาย ไม่ไกลจากกรุงเทพฯ กับบ้านหลังมุมอารมณ์รีสอร์ท เชื่อมต่อธรรมชาติตลอด 365 วัน เพื่อการอยู่อาศัยและการพักผ่อนได้ในทุกช่วงเวลา กับคอนเซ็ปที่ว่า "อยู่บ้าน.....แต่ได้อารมณ์เหมือนได้ไปพักตากอากาศในทุกๆวัน"
สถานที่ใกล้เคียง : บิ๊กซี นครปฐม, โลตัส นครปฐม, แม็คโคร นครปฐม, ตลาดนครปฐม, องค์พระปฐมเจดีย์, พระราชวังสนามจันทร์, สนามกอล์ฟนิกันติ, ศูนย์ราชการจังหวัดนครปฐม, บ.เครื่องดื่มแรงเยอร์, บ.ยูนิ-เพรสซิเดนท์, ม.คริสเตียน, ม.ศิลปากร, วิทยาลัยเทคนิคนครปฐม, รร.พระปฐม, รร.สิรินธร, รร.สุธีธร, รร.สารสาสน์วิเทศนครปฐม, รพ.กรุงเทพสนามจันทร์, รพ.สินแพทย์นครปฐม, รพ.นครปฐม,ปฐมอโศก, วัดทรงธรรมกัลยณี, วัดพระประโทน
การคมนาคม : ถนนบ้านแพ้ว-พระประโทน-เพชรเกษม

• 3

• 2

• 3

• 0-0-73(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 31,507 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
2

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
3

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
73

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ที่อยู่ในหมวดหมู่เดียวกัน
86049, ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค ชั้น 3 อาคารซี ใกล้ MRT บางแค
ขายแล้ว ฿ 1,490,000
ถนนบางแค แขวงบางแค, บางแค, กรุงเทพมหานคร, 10160
91142, ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 225 ตารางวา ลดาวัลย์ ศรีนครินทร์ ซอยศรีด่าน14 ถนนศรีนครินทร์
ขายแล้ว ฿ 25,900,000
ถนนศรีนครินทร์ ซอยศรีด่าน14 ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี สมุทรปราการ, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540
88984, ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 13 ตารางวา ซอยสุขุมวิท 95 ถนนสุขุมวิท
ขายแล้ว 5,500,000
ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 95 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260