ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

อาคารพาณิชย์

หมวดหมู่ทรัพย์
เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 295
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 42 ตร.ว. เคหะเมืองใหม่บางพลี บางเสาธง สมุทรปราการ ติดถนนใหญ่
ขาย
4   5   2 0-0-42 ไร่

ซอยเมืองใหม่บางพลี ถนนเทพารักษ์ ตำบลบางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ, 10570

฿ 12,500,000
( ฿ 297,619 / ตร.ว. | ฿ 18,657 / ตร.ม. )
ขายอาคารพาณิชย์ 3 คูหา 60 ตร.ว. ซอยรังสิต-ปทุมธานี 2 ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค
ขาย
4   4 0-0-60 ไร่

ถนนรังสิต-ปทุมธานี ซอยรังสิต-ปทุมธานี 2 ตำบลประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130

฿ 5,500,000
( ฿ 91,667 / ตร.ว. )
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น สุขุมวิท 22 คลองเตย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์–MRT ศูนย์สิริกิติ์
ขาย
2   3   1 0-0-12 ไร่

ถนนสุขุมวิท แขวงคลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, 10110

฿ 12,900,000
( ฿ 1,075,000 / ตร.ว. | ฿ 86,000 / ตร.ม. )
ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น ธารา อเวนิว รังสิต คลอง 3 ถนนรังสิต-นครนายก
ขาย
3   3   1 0-0-19 ไร่

ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลบึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130

฿ 6,250,000
( ฿ 328,947 / ตร.ว. | ฿ 26,042 / ตร.ม. )
ขายอาคาร 5 ชั้น 2,100 ตรม. 310 ตร.ว. เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 ประเวศ ใกล้ทางด่วน  มอร์เตอร์เวย์
ขาย
6   40 0-3-10 ไร่

ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอยเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 แยก 4 แขวงดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 49,900,000
( ฿ 160,968 / ตร.ว. | ฿ 23,762 / ตร.ม. )
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5ชั้น 15 ตารางวา ถนนอรุณอมรินทร์ บางกอกน้อย
ขาย
4   2 0-0-16 ไร่

ถนนอรุณอมรินทร์ ถนนวังหลัง แขวงศิริราช, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, 10700

฿ 9,000,000
( ฿ 562,500 / ตร.ว. )
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 16 ตร.ว. คู้บอน 27 ทำเลค้าขาย
ขาย
1 0-0-17 ไร่

ซอยคู้บอน 27 แยก 35 ถนนคู้บอน แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 3,300,000
( ฿ 194,118 / ตร.ว. | ฿ 20,122 / ตร.ม. )
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น รามคำแหง 26/1 หัวหมาก  ใช้เป็นออฟฟิศ หรือเก็บสินค้า
ขาย
6 คัน 0-0-54 ไร่

ซอยรามคำแหง 26/1 แขวงหัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, 10240

฿ 18,000,000
( ฿ 333,333 / ตร.ว. )
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ถนนมาบมะยม ซอยสันติเกษม 3 บางแสน ชลบุรี
ขาย
8   8   1 คัน 0-0-19 ไร่

ซอยสันติเกษม ซอย 3 ถนนมาบมะยม ตำบลแสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, 20130

฿ 4,500,000
( ฿ 236,842 / ตร.ว. | ฿ 25,000 / ตร.ม. )