ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

ทรัพย์ทั้งหมด

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 5741
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น บ้านสวยริมธาร 1 ทวีวัฒนา หลังมุม 92 ตร.ว.
ขาย
4   2   10 0-0-92 ไร่

ถนนพุทธมณฑลสาย 2 แขวงทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 7,800,000
( ฿ 84,783 / ตร.ว. | ฿ 22,286 / ตร.ม. )
ให้เช่าคอนโดหรู แลนด์มาร์ค แอท เอ็มอาร์ทีเอ สเตชั่น (ไซมิส พระราม9) 37 ตร.ม. ชั้น 20 ใกล้ MRT พระราม 9
เช่า
1   1   1

ถนนพระราม 9 แขวงบางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 21,000
( ฿ 553 / ตร.ม. )
ขายตึกสำนักงาน 4 ชั้น 289 ตารางวา ลาดพร้าว 71 ถนนนาคนิวาส ถนนสุคนธสวัสดิ์
ขาย
5   3   5 0-0-289 ไร่

ถนนสุคนธสวัสดิ์ ถนนนาคนิวาส ซอยนาคนิวาส 48 แยก 2 แขวงลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 35,000,000
( ฿ 121,107 / ตร.ว. )
ขายอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 3 คูหา 39 ตร.ว. ในตลาดวัฒนานันท์ ดอนเมือง ติดถนนสรงประภา
ขาย
4   4 0-0-39 ไร่

ถนนสรงประภา ซอยสรงประภา 2 แขวงสีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, 10210

฿ 12,000,000
( ฿ 307,692 / ตร.ว. )
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ชั้น 120 ตรว.ใกล้นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ อำเภออุทัย พระนครศรีอยุธยา
ขาย
50   50 0-0-120 ไร่

ถนนทางหลวง 3056 ตำบลคานหาม, อุทัย, พระนครศรีอยุธยา, 13210

฿ 14,000,000
( ฿ 116,667 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 17 ตร.ว. พฤกษาวิลล์ 37 วัชรพล-เพิ่มสิน  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว
ขาย
4   2   1 0-0-17 ไร่

ซอยเพิ่มสิน 34 ถนนเพิ่มสิน แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,300,000
( ฿ 135,294 / ตร.ว. | ฿ 19,167 / ตร.ม. )
ขายคอนโด 2 ยูนิต คลองหนึ่ง คอนโดทาวน์ 71.77 ตรม. รังสิต-นครนายก 19 ปทุมธานี ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค
ขาย
2   2   1 คัน

ถนนรังสิต-นครนายก ซอยรังสิต-นครนาย 19 ตำบลประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12130

฿ 460,000
( ฿ 12,778 / ตร.ม. )
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 89 ตร.ว. ชุมชนหนองปรือ ศรีราชา ชลบุรี ใกล้นิคมอุตสาหกรรม
ขาย
4   8   2 0-0-89 ไร่

ซอยหนองปรือ 3 ถนนศรีราชา ตำบลบ้านบึง, ศรีราชา, ชลบุรี, 20230

฿ 9,500,000
( ฿ 106,742 / ตร.ว. )