ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [รามอินทรา]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 27
ขายบ้านหลังมุม 2 ชั้น นวมินทร์ 74 ถนนรามอินทรา-นวมินทร์  ใกล้วงแหวนกาญจนาภิเษก
ขาย
3   3 0-0-56 ไร่

ถนนนวมินทร์ ซอยนวมินทร์ 74 แยก 3-11 แขวงคันนายาว เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 4,500,000
( ฿ 80,357 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมพัฒน์ ไพร์ม รามอินทรา หทัยราษฎร์ 39 เลียบคลองสอง ทำเลดี
ขาย
3   2   2 คัน 0-0-36 ไร่

ซอยหทัยราษฎร์ 39 ถนนปัญญาเนเชอรัลปาร์ค แขวงสามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 3,700,000
( ฿ 102,778 / ตร.ว. | ฿ 30,833 / ตร.ม. )
ขายลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์ 50 ตร.ม. ชั้น 12 ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
2   2   1

แขวงรามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 2,350,000 ฿ 2,200,000
( ฿ 44,000 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น สวนทองวิลล่า 3 รามอินทรา 40 ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
2   2   1 0-0-17 ไร่

ซอยรามอินทรา 40 แยก1 แขวงนวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 1,650,000
( ฿ 97,059 / ตร.ว. )
ขายเดอะเทรนด์ คอนโดทาวน์ คู้บอน 61ตรม.ชั้น5 รามอินทรา 71 ใกล้รถไฟฟ้า
ขาย
1   1   2

ซอยคู้บอน 16/1 แขวงรามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 1,750,000
( ฿ 28,226 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว บางกอก บูเลอวาร์ด รัชดา–รามอินทรา 2ชั้น 80ตร.ว.
ขาย
3   4   2 0-0-81 ไร่

แขวงรามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 13,000,000
( ฿ 160,494 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม เดอะแพลนท์ ซิตี้ นวมินทร์ 86 ต่อเติมครบ  3ชั้น 26ตร.วา
ขาย
3   3   3 0-0-26 ไร่

ถนนนวมินทร์ ซอยนวมินทร์ 86, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 4,800,000
( ฿ 184,615 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 355ตร.วา รามอินทรา91/2 วงแหวนกาญจนาภิเษก ผังสีส้ม ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
0-3-55 ไร่

ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 91/2, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ถนนรามอินทรา ซอยรามอินทรา 91/2

฿ 28,400,000
( ฿ 80,000 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ ประภาทรัพย์3 คู้บอน38  รามอินทรา เลียบคลองสอง  2ชั้น 22ตร.วา สวยพร้อมอยู่
ขาย
3   2   1 0-0-23 ไร่

ถนนคู้บอน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 2,750,000 ฿ 2,690,000
( ฿ 116,957 / ตร.ว. | ฿ 24,455 / ตร.ม. )