ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

บ้านเดี่ยว/บ้านแฝด

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 1506
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น บ้านสวยริมธาร 1 ทวีวัฒนา หลังมุม 92 ตร.ว.
ขาย
4   2   10 0-0-92 ไร่

ถนนพุทธมณฑลสาย 2 แขวงทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 7,800,000
( ฿ 84,783 / ตร.ว. | ฿ 22,286 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 211 ตรว. ลาดพร้าว 64 ใกล้ MRT โชคชัย 4
ขาย
5   4   4 0-0-211 ไร่

ซอยลาดพร้าว 64 แยก 1 แขวงวังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 29,000,000
( ฿ 137,441 / ตร.ว. | ฿ 80,556 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 68 ตรว. หมู่บ้านมัณฑนา คู้บอน 27 ซอยคู้บอน 27 - กาญจนาภิเษก ต้นโครงการ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
3   3   2 คัน 0-0-69 ไร่

ซอยคู้บอน 27 แยก 7 แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 6,200,000
( ฿ 89,855 / ตร.ว. | ฿ 24,800 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมพัฒน์ ไพร์ม รามอินทรา หทัยราษฎร์ 39 เลียบคลองสอง ทำเลดี
ขาย
3   2   2 คัน 0-0-36 ไร่

ซอยหทัยราษฎร์ 39 ถนนปัญญาเนเชอรัลปาร์ค แขวงสามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 3,700,000
( ฿ 102,778 / ตร.ว. | ฿ 30,833 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น บ้านงามเจริญ 2 พระราม 2-ท่าข้าม-บางขุนเทียน ซ.อนามัยงามเจริญ ขายถูก
ขาย
4   2   2 0-0-39 ไร่

ถนนพระราม 2 แขวงท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, 10150

฿ 3,100,000
( ฿ 79,487 / ตร.ว. | ฿ 20,667 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยวพร้อมกิจการห้องพัก 20 ห้อง พร้อมที่ดิน 4 ไร่ คลองหกตะวันตก คลองหลวง ปทุมธานี ใกล้ชายสี่
ขาย
4   5 4-1-0 ไร่

ซอยคลองหกตะวันตก ตำบลคลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี, 12120

฿ 20,000,000
( ฿ 11,765 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 39 ตร.ว. อารียา โคโม่ บางนา-วงแหวน บางพลี สวยพร้อมอยู่ ใกล้ทางด่วนบูรพาวิถี
ขาย
3   3   2 0-0-39 ไร่

ซอยมหาชัย ตำบลบางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 5,500,000
( ฿ 141,026 / ตร.ว. | ฿ 34,375 / ตร.ม. )
ขายบ้านเดี่ยว 3 ชั้น 83 ตารางวา แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รัชดา - รามอินทรา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู
ขาย
5   5   3 0-0-83 ไร่

ถนนรัชดา-รามอินทรา แขวงคันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, 10230

฿ 18,500,000
( ฿ 222,892 / ตร.ว. )
ขายที่ดินพร้อมบ้าน 2 ชั้น 71 ตร.ว. สุขุมวิท 62 พระโขนง ใกล้ทางด่วน - BTS
ขาย
5   4   2 0-0-71 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 62 แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 11,500,000
( ฿ 161,972 / ตร.ว. )