ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [สุขาภิบาล 5]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 5 ของ 5
ขายบ้านเดี่ยว ใกล้ทางด่วน จตุโชติ-สุขาภิบาล 5  สายไหม 54 ตร.ว. 2 ชั้น
ขาย
3   4   3 0-0-54 ไร่

ถนนจตุโชติ แขวงออเงิน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 4,750,000
( ฿ 87,963 / ตร.ว. | ฿ 21,591 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ หมู่บ้านธนาริน หทัยราษฎร์-สายไหม-สุขาภิบาล 5 ใกล้ตลาดวงศกร 2 ชั้น  18 ตร.ว.
ขาย
3   2   1 0-0-18 ไร่

นนหทัยราษฎร์ ซอยหทัยราษฎร์ 2 ตำบลลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, 10510

฿ 1,500,000
( ฿ 83,333 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 61ตร.วา คู้บอน 27 รามอินทรา สุขาภิบาล 5 ชวนชื่น อารีนา แปลงริม
ขาย
0-0-62 ไร่

ถนนคู้บอน 27 ซอยสุขาภิบาล 5, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,490,000
( ฿ 40,161 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หมู่บ้านพล วัชรพล บางเขน 30ตร.วา หลังมุม
ขาย
4   2   1 0-0-31 ไร่

ถนนสุขาภิบาล 5, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,850,000
( ฿ 91,935 / ตร.ว. | ฿ 20,213 / ตร.ม. )
ขายบ้านแฝด 2 ชั้น 37 ตารางวา ถนนสุขาภิบาล 5 ซอย 37 หลังมุม
ขาย
2   4 0-0-37 ไร่

ถนนสายไหม ถนนสุขาภิบาล 5 ซอย 37 แขวงออเงิน เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 3,500,000
( ฿ 94,595 / ตร.ว. )