ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ถนนสุขุมวิท]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 72
ขายที่ดินพร้อมบ้าน 2 ชั้น 71 ตร.ว. สุขุมวิท 62 พระโขนง ใกล้ทางด่วน - BTS
ขาย
5   4   2 0-0-71 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 62 แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 11,500,000
( ฿ 161,972 / ตร.ว. )
ขายที่ดิน 51 ตร.ว. ถนนสุขุมวิท ซอยอมรเดช  ปากน้ำ สมุทรปราการ ใกล้ BTS
ขาย
0-0-51 ไร่

ซอยอมรเดช เทศบาลนครสมุทรปราการ ตำบลปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10270

฿ 1,600,000
( ฿ 31,373 / ตร.ว. )
ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 105 บางนา 46ตรม.ชั้น 1 ใกล้ MRT ศรีลาซาล
ขาย
2   2   1

ถนนสุขุมวิท แขวงบางนาใต้, บางนา, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 2,690,000
( ฿ 57,234 / ตร.ม. )
ขายที่ดินพร้อมโรงงาน 7 ไร่ ซอยเทศบาลบางปู 50 สมุทรปราการ ใกล้ BTS เคหะ
ขาย
7-1-45 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยเทศบาลบางปู 50, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10280

฿ 150,000,000
( ฿ 50,934 / ตร.ว. | ฿ 25,000 / ตร.ม. )
ขายคอนโด แชปเตอร์ ทองหล่อ 25 ถนนสุขุมวิท เฟอร์นิเจอร์ครบ 34 ตร.ม
ขาย
1   1   1 คัน

ซอยทองหล่อ 25 แขวงคลองตัน, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10110

฿ 5,300,000
( ฿ 155,882 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 3ชั้น 20ตรว.สุขุมวิท65 เอกมัย ใกล้ BTS
ขาย
4   3   20 0-0-20 ไร่

ซอยสุขุมวิท 65 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 7,500,000
( ฿ 375,000 / ตร.ว. | ฿ 50,000 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน สมุทรปราการ 508ตร.วา ถนนสุขุมวิท ใกล้ BTS ซอยอักษรลักษณ์ 4
ขาย
1-1-8 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 31,35, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10270

฿ 50,000,000
( ฿ 98,425 / ตร.ว. )
ขายบ้านพร้อมที่ดิน 322ตร.วา ถนนสุขุมวิท สมุทรปราการ ใกล้ BTS ปากน้ำ
ขาย
6   6   10 0-3-22 ไร่

฿ 32,000,000
( ฿ 99,379 / ตร.ว. | ฿ 64,000 / ตร.ม. )
ขายคอนโดพร้อมอยู่ ติด BTS ช้างเอราวัณ The Trust @ BTS เอราวัณ ชั้น 16 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา
ขาย
1   1   1

ถนนสุขุมวิท, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, 10270

฿ 1,690,000
( ฿ 58,276 / ตร.ม. )