ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [นครปฐม]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 19
ขายที่ดิน หนองงูเหลือม นครปฐม 1 ไร่ 3 งาน  ถนนบุญญานุศาสน์  พร้อมบ้านน็อกดาวน์
ขาย
1-3-83 ไร่

ถนนบุญญานุศาสน์ ตำบลหนองงูเหลือม, เมืองนครปฐม, นครปฐม, 73000

฿ 6,000,000
( ฿ 7,663 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 18ตรว. บ้านวัชระนคร สนามจันทร์ ใกล้เซ็นทรัลนครปฐม
ขาย
2   2 0-0-18 ไร่

ถนนเพชรเกษม ถนนยิงเป้าใต้ ตำบลสนามจันทร์ อำเภอเมืองนครปฐม นครปฐม, เมืองนครปฐม, นครปฐม, 73000

฿ 1,700,000
( ฿ 94,444 / ตร.ว. )
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 18ตรว. บ้านวัชระนคร สนามจันทร์ ใกล้เซ็นทรัลนครปฐม
เช่า
2   2 0-0-18 ไร่

฿ 5,000
( ฿ 278 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว สบาย ปภาวรินทร์ ไร่ขิง 36 สามพราน นครปฐม สาย 5 รีโนเวทใหม่ 36.6 ตร.ว. 2ชั้น
ขาย
4   2   2 0-0-37 ไร่

ซอยไร่ขิง 36 ตำบลไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, 73210

฿ 2,800,000
( ฿ 75,676 / ตร.ว. | ฿ 23,140 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 17ไร่ 325ตรว.เพชรเกษม-พุทธมณฑล สาย4 สามพราน นครปฐม
ขาย
17-3-26 ไร่

ถนนพุทธมณฑลสาย 4 ตำบลไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, 73220

฿ 106,885,500
( ฿ 14,999 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม พฤกษาทาวน์ เน็กซ์ ลอฟท์ ปิ่นเกล้า-พุทธมณฑลสาย4  2ชั้น 16ตร.วา
ขาย
3   2   1 คัน 0-0-16 ไร่

ถนนพุทธมณฑลสาย4 ตำบลกระทุ่มล้ม อำเภอสามพราน นครปฐม, สามพราน, นครปฐม, 73220

฿ 1,650,000
( ฿ 103,125 / ตร.ว. | ฿ 16,019 / ตร.ม. )
ขายที่ดินโฉนด 16 ไร่ 144ตรว.หนองกระทุ่ม กำแพงแสน นครปฐม
ขาย

ถนนทางหลวง3040 ตำบลหนองกระทุ่ม อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม, กำแพงแสน, นครปฐม, 73140

฿ 9,850,000
( )
ขายที่ดิน นครชัยศรี นครปฐม ถนนพุทธมณฑล สาย 8  เนื่อที่ 2 ไร่ 2 งาน 95 ตารางวา
ขาย
5   3 2-2-95 ไร่

ถนนพุทธมณฑล สาย 8 ตำบลขุนแก้ว อำเภอนครชัยศรี จังหวัดนครปฐม, นครชัยศรี, นครปฐม, 73120

฿ 4,200,000
( ฿ 3,836 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 1 ชั้น เนื้อที่ 69 ตารางวา ถนนเพชรเกษม ไทยาวาส นครชัยศรี นครปฐม
ขาย
2   2 0-0-69 ไร่

ถนนเพชรเกษม ซอยท้ายคุ้ม 1 ตำบลไทยาวาส อำเภอนครชัยศรี นครปฐม, นครชัยศรี, นครปฐม, 73120

2,350,000
( 34,058 / ตร.ว. )