ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 2 ปี(s) ago
  • 137 ผู้เข้าชม

92935 - ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น บ้านธันยพฤกษ์ รังสิต-นครนายก คลอง 7 ธัญบุรี ขายถูก

ถนนรังสิต-นครนายก ซอยการจ่ายน้ำประปา ตำบลลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12110

฿ 850,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณเปิ้ล 096-262-2641 
office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : ธันยพฤกษ์ 
ที่ตั้ง : รังสิต-นครนายก ซอยการจ่ายน้ำประปา ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี 12110
พื้นที่ : 16 ตารางวา
จำนวนห้อง : 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ / 1 ห้องรับแขก / 1 ห้องครัว 
ตกแต่ง : มุ้งลวด / เหล็กดัด 
ต่อเติม : ครัวและโรงจอดรถ
ที่จอดรถ : 1 คัน
ส่วนกลาง : สนามเด็กเล่น
ทรัพย์สินหันหน้าทิศ : ตะวันออก
รีวิว : ทาวน์เฮ้าส์ ทำเลดี ราคาได้ รังสิต-นครนายก คลอง 7 อยู่ฝั่งตรงข้ามโลตัส บ้านกว้างขวาง จอดรถหน้าบ้านได้ ปากซอยเป็นตลาด หาของกินง่าย เข้า-ออกสะดวก ใกล้ทางด่วนกาญจนาภิเษก (ฝั่งตะวันออก)
สถานที่ใกล้เคียง : 
สถานที่ช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
- โลตัส รังสิต คลอง7
- บิ๊กซี รังสิต คลอง 6
- ถนนรังสิต-นครนายก

• 2

• 2

• 1 คัน

• 0-0-16(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 53,125 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
2

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
1 คัน

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
16

สิ่งอำนวยความสะดวก

สิ่งอำนวยความสะดวกภายนอก

สนาม/สวน

ข้อมูลอื่นๆ

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
92626, ขายบ้านเดี่ยว 2ชั้น ฟอเรสโฮม 216 ตร.ว. รังสิต-นครนายก รีโนเวทใหม่
ขาย ฿ 6,990,000
ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12110
82505, ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านพฤกษา 2 ถนนรังสิต - นครนายก
ขายแล้ว ฿ 1,200,000
ถนนรังสิต - นครนายก ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12110
89677, บ้านเดี่ยว หลังมุม ราคาถูก หมู่บ้านเจริญลาภ 5 รังสิต-นครนายก คลอง8
ขาย ฿ 2,300,000
ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12110
84350, อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น หมู่บ้านศุภลักษณ์ พาณิชย์ โฮม 2 ใกล้วงแหวนกาญจนาภิเษก
ขาย ฿ 3,800,000
ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลรังสิต อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี, ธัญบุรี, ปทุมธานี, 12110
ทรัพย์ที่อยู่ในหมวดหมู่เดียวกัน