ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

  • 5 month(s) ago
  • 338 ผู้เข้าชม

92583 - ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง รัชโยธิน พหลโยธิน34 ใกล้ BTS เสนานิคม

ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน34 แขวงเสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 9,100,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณเบล 064-239-9798 
office : 02-049-5049
ชื่อโครงการ : บ้านกลางเมือง รัชโยธิน  Baan Klang Muang Ratchayothin
ที่ตั้ง : ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน34 แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร 10900
พื้นที่ : 21.8 ตารางวา  | พื้นที่ใช้สอย 196 ตารางเมตร
จำนวนห้อง : 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ห้องรับแขก ห้องครัว 
ตกแต่ง : แอร์ 5 เครื่อง / เครื่องทำน้ำอุ่น 4 เครื่อง / เตียงนอน 1 ชุด / โต๊ะกินข้าว 1 ชุด / มุ้งลวด / ผ้าม่าน / ปั๊มน้ำ / แท๊งน้ำ / เฟอร์นิเจอร์บิ้วท์อิน /ต่อเติมหลังบ้าน + โรงจอดรถ 
ที่จอดรถ : 2 คัน 
ส่วนกลาง : CCTV / รปภ. / สโมสร / สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส / สวน / สนามเด็กเล่น ระบบเข้า-ออก Keycard / Co-Working Space 
ทรัพย์สินหันหน้าทิศ : ตะวันออก 
รีวิว : ทาวน์โฮม Double Volume สูง 5.5 เมตร 3.5 ชั้น เป็นบ้านแบบ High Class เพดานสูง 2.6 เมตร พื้นที่ใช้สอยเยอะ ระบบรักษาความปลอดภัยชั้นเยี่ยม ส่วนกลางมี Club House สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนสาธาณะ ทำเลดีมาก เข้าออก ได้ทั้งถนนพหโยธิน , ถนนเกษตรนวมินทร์ และถนนเสนานิคม ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกมากมาย ทำเลดีมาก 
- สนามบินดอนเมือง / สนามบินสุวรรณภูมิ

• 3

• 4

• 21.8

• 196 ตร.ม.
    (฿ 46,429 / ตร.ม.)

• 0-0-22(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 413,636 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
4
พื้นที่ใช้สอย
196

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
21.8

ข้อมูลที่ดิน

หน้ากว้าง
8
ความลึก
18
ตร.ว.
22

Rating
Rating :  4

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
89682, ขายทาวน์โฮม 3.5 ชั้น 21.8 ตารางวา บ้านกลางเมือง รัชโยธิน ซอยพหลโยธิน34 ใกล้ BTS เสนานิคม
ขาย 9,250,000
ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน34 แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900
89024, ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน ซอยพหลโยธิน 34 ใกล้ BTS เสนานิคม
ขาย 2,500,000
ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน 34 (เสนานิคม 2) แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900
86686, ห้องคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน34 ชั้นที่7