ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

ทาวน์เฮ้าส์/ทาวน์โฮม

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 1421
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 17 ตร.ว. พฤกษาวิลล์ 37 วัชรพล-เพิ่มสิน  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว
ขาย
4   2   1 0-0-17 ไร่

ซอยเพิ่มสิน 34 ถนนเพิ่มสิน แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,300,000
( ฿ 135,294 / ตร.ว. | ฿ 19,167 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ บ้านราชพฤกษ์ สุวรรณภูมิ-ลาดกระบัง 2 ชั้น 28 ตร.ว.ถนนฉลองกรุง
ขาย
3   2   2 0-0-29 ไร่

ถนนฉลองกรุง แขวงลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, 10520

฿ 2,200,000
( ฿ 75,862 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ศุภาลัย เออร์บานา บางนา-วงแหวน กาญจนาภิเษก 39 กิ่งแก้ว 25/1
ขาย
4   3   2 0-0-28 ไร่

ถนนกิ่งแก้ว 21/1 ตำบลราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 4,500,000
( ฿ 160,714 / ตร.ว. | ฿ 27,778 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 23 ตร.ว. ลาดพร้าว 47-โชคชัย4 ใกล้ MRT เพียง 700 เมตร
ขาย
3   2   1 0-0-23 ไร่

ซอยลาดพร้าว 47 ถนนลาดพร้าว แขวงสะพานสอง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 3,700,000
( ฿ 160,870 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 21 ตร.ว.หมู่บ้านมาริสา สุเหร่าคลองหนึ่ง คลองสามวา
ขาย
3   2 0-0-21 ไร่

ถนนสุเหร่าคลองหนึ่ง ซอยสุเหร่าคลองหนึ่ง 5 แขวงบางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, 10510

฿ 1,400,000
( ฿ 66,667 / ตร.ว. | ฿ 15,556 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น รามอินทรา 34 (ซ.อยู่เย็น) หมู่บ้านสหโชค ใกล้รถไฟฟ้า - ทางด่วน
ขาย
2 คัน 0-0-28 ไร่

ซอยรามอินทรา 34 แยก 28 ถนนอยู่เย็น แขวงท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 4,500,000
( ฿ 160,714 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 20 ตารางวา ซอยพหลโยธิน 52 แยก 27-20 ถนนพหลโยธิน
ขาย
3   2   1 0-0-20 ไร่

ซอยพหลโยธิน 52 แยก 27-20 ถนนพหลโยธิน แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 2,500,000
( ฿ 125,000 / ตร.ว. )
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 19 ตรว. โกลเด้น ทาวน์ พหลโยธิน-สะพานใหม่ พหลโยธิน 54/1 แยก 4
ขาย
3   3   2 0-0-19 ไร่

ซอยพหลโยธิน 54/1 แยก 4 ถนนพหลโยธิน แขวงคลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, 10220

฿ 3,100,000
( ฿ 163,158 / ตร.ว. | ฿ 28,972 / ตร.ม. )
ให้เช่าทาวน์โฮมหรู ชิเซน พัฒนาการ 32 สวนหลวง 3.5 ชั้น 21.3 ตร.ว.ใกล้แอร์พอร์ตเรลลิงก์ รามคำแหง
เช่า
3   4   2 0-0-21 ไร่

ถนนพัฒนาการ ซอยพัฒนาการ 32 แขวงสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 65,000
( ฿ 3,095 / ตร.ว. | ฿ 200 / ตร.ม. )