ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [เมกาบางนา]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 6 ของ 6
ขายทาวน์เฮ้าส์ บ้านทิพย์มงคล 1 หนามแดง-บางพลี สมุทรปราการ 17 ตร.ว. 2 ชั้น ต่อเติมสวย
ขาย
3   2   1 0-0-17 ไร่

ถนนหนามแดง-บางพลี ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี สมุทรปราการ, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 1,680,000
( ฿ 98,824 / ตร.ว. | ฿ 16,471 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮาส์ อินดี้ 2 บางนา ใกล้ Mega Bangna 2 ชั้น 18ตร.วา
ขาย
2   3   1 0-0-18 ไร่

ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี สมุทรปราการ, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 4,500,000
( ฿ 250,000 / ตร.ว. | ฿ 50,562 / ตร.ม. )
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ อินดี้ 2 บางนา ใกล้ Mega Bangna 2 ชั้น 18ตร.วา
เช่า
2   3   1 0-0-18 ไร่

฿ 32,000
( ฿ 1,778 / ตร.ว. | ฿ 360 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 96ตร.วา ถนนเทพราช-ลาดกระบัง ใกล้ ABAC มอร์เตอร์เวย์
ขาย
0-0-96 ไร่

ตำบลเปร็ง อำเภอบางบ่อ สมุทรปราการ, บางบ่อ, สมุทรปราการ, 10560

฿ 2,200,000 ฿ 1,800,000
( ฿ 18,750 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว ลัดดารมย์ บางนา 100.9 ตารางวา ถนนบางนา-ตราด กม.7
ขาย
4   3   4 0-0-101 ไร่

ซอยโรงเรียน ราชวินิต บางแก้ว ถนนบางนา-ตราด, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

฿ 26,800,000 ฿ 24,500,000
( ฿ 242,574 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านบางนาวิลล่า 50 ตารางวา ซอยบางนาตราด 39 ถนนทางคู่ขนานบางนาตราด
ขาย
4   5   2 0-0-50 ไร่

ซอยบางนาตราด 39 ถนนทางคู่ขนานบางนาตราด ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ, บางพลี, สมุทรปราการ, 10540

9,500,000
( 190,000 / ตร.ว. )