ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ถนนกาญจนาภิเษก]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 70
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด วงแหวน-พระราม 9  ถนนกาญจนาภิเษกตกแต่งพร้อมอยู่
ขาย
3   3 0-0-50 ไร่

ซอยกาญจนาภิเษก 27/6 ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 7,290,000
( ฿ 145,800 / ตร.ว. | ฿ 41,186 / ตร.ม. )
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น นลิน แกรนด์ อเวนิว วงแหวน-พระราม 9 ถนนกาญจนาภิเษก ฟังก์ชันครบ
ขาย
4   3   3 คัน 0-0-23 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก แขวงทับช้าง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 3,900,000
( ฿ 169,565 / ตร.ว. | ฿ 19,500 / ตร.ม. )
ขายพลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น 23 ตร.ม. ชั้น 6 อาคาร A ใกล้ MRT คลองบางไผ่ กาญจนาภิเษก นนทบุรี
ขาย
1   1   1

ถนนกาญจนาภิเษก ซอยคลองถนน ตำบลบางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, 11110

฿ 1,290,000
( ฿ 56,087 / ตร.ม. )
ให้เช่าพลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น 23 ตร.ม. ชั้น 6 อาคาร A ใกล้ MRT คลองบางไผ่ กาญจนาภิเษก นนทบุรี
เช่า
1   1   1

฿ 7,000
( ฿ 304 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 100 ตร.ว. พุทธมณฑลสาย 2 ทำเลดี แปลงสวย เหมาะสร้างบ้าน
ขาย
0-0-100 ไร่

ถนนพุทธมณฑลสาย 2 ซอย22 แขวงศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, 10170

฿ 4,500,000
( ฿ 45,000 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านบุรีรมย์ วงแหวน–ปิ่นเกล้า 2 ชั้น 37 ตร.ว. ถนนกาญจนาภิเษก
ขาย
3   2   1 0-0-37 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก ถนนบางม่วง–บางคูลัด ตำบลปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 2,990,000
( ฿ 80,811 / ตร.ว. )
ให้เช่าบ้านเดี่ยว แลนซีโอ คริป ปิ่นเกล้า-วงแหวนฯ ส้มเกลี้ยง บางกรวย นนทบุรี  2ชั้น 53 ตร.ว. หลังมุม
เช่า
4   2   2 0-0-53 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก ซอยส้มเกลี้ยง ตำบลศาลากลาง, บางกรวย, นนทบุรี, 11130

฿ 25,000
( ฿ 472 / ตร.ว. | ฿ 132 / ตร.ม. )
ให้เช่าบ้านเดี่ยว พร้อมพัฒน์ พระราม9-วงแหวน  2ชั้น 38ตรว. กาญจนาภิเษก 27
เช่า
3   2 0-0-39 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก ซอยกาญจนาภิเษก 27 แขวงทับช้าง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, 10250

฿ 25,000
( ฿ 641 / ตร.ว. | ฿ 219 / ตร.ม. )
ขายทาวน์เฮ้าส์ หลังมุม พฤกษา 18 ขายถูก 2ชั้น 24ตร.ว.บางใหญ่ นนทบุรี  ใกล้ MRT สายสีม่วง
ขายแล้ว
ขายแล้ว
3   2   2 0-0-24 ไร่

ถนนกาญจนาภิเษก ตำบลบางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี, 11140

฿ 1,250,000
( ฿ 52,083 / ตร.ว. )