ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [ถนนรัชดาภิเษก]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 29
ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 13 ใกล้ MRT ห้วยขวาง 37 ตร.ม.ชั้น 8
ขาย
1   1   1

ถนนรัชดาภิเษก ซอยรัชดาภิเษก 13 แขวงดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, 10400

฿ 2,200,000
( ฿ 59,459 / ตร.ม. )
ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 13 ใกล้ MRT ห้วยขวาง 37 ตร.ม.ชั้น 8
เช่า
1   1

฿ 9,000
( ฿ 243 / ตร.ม. )
ให้เช่าที่ดิน รัชดาภิเษก ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 11 84 ตร.ว.ใกล้MRT สุทธิสาร-ห้วยขวาง
เช่า
0-0-84 ไร่

ถนนรัชดาภิเษก ซอยประชาราษฎร์บำเพ็ญ 11 แขวงห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 45,000
( ฿ 536 / ตร.ว. )
ขายที่ดินถมแล้ว 53 ตร.ว. รัชดาภิเษก 32 ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า MRT พหลโยธิน
ขาย
0-0-53 ไร่

ถนนรัชดาภิเษก แขวงลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 7,950,000
( ฿ 150,000 / ตร.ว. )
ให้เช่าที่ดิน ถนนรัชดาภิเษก ซอย 20 มิถุนา ห้วยขวาง 103ตร.ว. ใกล้ MRT สุทธิสาร
เช่า
0-1-3 ไร่

ถนนรัชดาภิเษก ซอย 20 มิถุนา แยก 5 แขวงสามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 50,000
( ฿ 485 / ตร.ว. )
ที่ดินแปลงใหญ่ 101ตรว.พร้อมบ้าน 2หลัง รัชดาภิเษก-สุทธิสาร-ลาดพร้าว ใกล้ MRT
ขาย
0-0-101 ไร่

ซอยสบายใจแยก 7 ถนนรัชดาภิเษก แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 22,000,000
( ฿ 217,822 / ตร.ว. )
ขายอพาร์ทเม้นท์ 5ชั้น 30ห้อง รัชดาภิเษก 7 ใกล้ MRT ผู้เช่าเต็ม
ขาย
0-0-46 ไร่

ถนนรัชดาภิเษก ซอยรัชดาภิเษก 7 แขวงสามเสนนอกฝั่งเหนือ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร, บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร, 10310

฿ 26,000,000
( ฿ 565,217 / ตร.ว. | ฿ 58,036 / ตร.ม. )
ขายและให้เช่าคอนโด วินด์ รัชโยธิน ใกล้ BTS พหลโยธิน24 40.25 ตารางเมตร ชั้น 25
ขาย
1   1   1 คัน

ถนนรัชดาภิเษก แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, 10900

฿ 4,000,000
( ฿ 100,000 / ตร.ม. )
เช่า
1   1   1 คัน

฿ 16,000
( ฿ 400 / ตร.ม. )