ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

93528 - ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว สุขุมวิท 56 ใกล้ BTS ใกล้ทางด่วน บ้านน่าอยู่ พร้อมสวนหน้าบ้าน

ซอยสุขุมวิท 56 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 19,500,000

รายละเอียด

ติดต่อ : คุณหนึ่ง 096-698-2596
Office : 02-049-5049 
ที่ตั้ง : ซอยสุขุมวิท 56 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงใต้ เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260
พื้นที่ : 100 ตารางวา 
จำนวนห้อง : 4 ห้องนอน / 4 ห้องน้ำ / 1 ห้องรับแขก / 1 ห้องครัว 
ตกแต่ง : แอร์ 6 เครื่อง 
ที่จอดรถ : 2 คัน 
ทรัพย์สินหันหน้าทิศ : เหนือ 
รีวิว : บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว หน้ากว้าง 15 เมตร ลึก 23 เมตร เข้า-ออกได้ ทั้งสุขุมวิท 62 และสุขุมวิท 50 ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ บ้านน่าอยู่ บรรยากาศดี มีความเป็นส่วนตัวสูง มีพื้นที่สวนหน้าบ้าน เหมาะสำหรับครอบครัวใหญ่ ใกล้ BTS บางจาก
สถานที่ใกล้เคียง :
สถานที่ช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์
- เซ็นจูรี่ เดอะ มูฟวี่ พลาซ่า สุขุมวิท
- เซ็นทรัล บางนา
- ทรู ดิจิทัล พาร์ค
- Whizdom 101
- โลตัส สุขุมวิท 50 
- ตลาดเลียบด่วน 62 พระโขนง
- ตลาดแสงทิพย์
- ตลาดน้ำบางน้ำผึ้ง
สถานศึกษา
- โรงเรียนบางจากนาคเผื่อนอุปถัมภ์
- โรงเรียนนานาชาติเวลล์
- วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก
โรงพยาบาล
- โรงพยาบาลรวมใจรักษ์ สุขุมวิท 62
- โรงพยาบาลบางนากรุงเทพมหานคร
- โรงพยาบาลสุขุมวิท
- โรงพยาบาลกลhวยน้ำไท
- โรงพยาบาลทหารเรือกรุงเทพ กรมแพทย์ทหารเรือ
- โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท
อื่นๆ
- สำนักงานเขตพระโขนง
- สนามไดร์ฟกอล์ฟ
การเดินทาง
- ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์
- BTS สายสุขุมวิท สถานีบางจาก

• 4

• 4

• 2 คัน

• 0-0-100(ไร่-งาน-ตร.ว.)
    (฿ 195,000 / ตร.ว.)

 ข้อมูล

ข้อมูลทั่วไป

ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
4

รายละเอียดที่จอดรถ

ที่จอดรถ
2 คัน

ข้อมูลที่ดิน

ตร.ว.
100

สิ่งอำนวยความสะดวก

สิ่งอำนวยความสะดวกภายใน

แอร์

ข้อมูลอื่นๆ

BTS MRT ARL
บางจาก
Rating
Rating :  5

หมายเหตุ

<<< คุณลูกค้าหาบ้านที่ตรงใจยังไม่ได้ ให้เราช่วยได้ครับ ทัก มาคุยได้ครับ >>>
  https://www.messenger.com/t/Pom.infinite

>>> สามารถติดต่อสอบหรือปรึกษาฟรี ทาง Line@ มาสอบถามได้เลยครับ 24 ซม <<<
  @infinite-estate

>>> กดติดตามทาง เราจะมีบ้านหลากหลายทำเล ราคาคุ้มค่า  เข้ามาอย่างสม่ำเสมอครับ <<<
  https://www.facebook.com/Pom.infinite/
#อินฟีนิต เอสเตท #รับฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านมือสอง #ขายบ้านเดี่ยว#ขายคอนโด #อสังหาดี  #บ้านสวย @INFINITE ESTATE

** คุณลูกค้าต้องการ ขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ **
ยินดีให้บริการครับ

  ขอรายละเอียดเพิ่มเติม

 ทรัพย์ที่เกี่ยวข้อง

ทรัพย์ทำเลใกล้เคียง
89691, ขายที่ดิน ซอยสุขุมวิท 54 เนื้อที่ 60 ตารางวา ถนนสุขุมวิท
ขาย 4,600,000
ซอยสุขุมวิท 54 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260
84448, ทาวน์โฮมหรู 3 ชั้น ลีออง สุขุมวิท 62 ถนนสุขุมวิท ใกล้ทางด่วนสุขุมวิท 62
เช่า ฿ 45,000
ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 62 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพฯ, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10250
90886, ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น 24.7 ตารางวา ลีออง สุขุมวิท 62 ถนนสุขุมวิท
ขาย ฿ 9,150,000
ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท62 แขวงพระโขนงใต้ เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260
92866, ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น สุขุมวิท 62 หมู่บ้านลีออง ใกล้ทางด่วน , BTS บางจาก
เช่า ฿ 40,000
ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 62 แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260