ค้นหาบ้าน คอนโด ที่ดินฯลฯ ตรงใจ

พิมพ์คำค้นหาที่ต้องการ เช่น ทำเล ชื่อโครงการ

รายการทรัพย์ที่เกี่ยวข้องกับแท็ก [พระโขนง]

เลือกมุมมอง
รายการ 1 - 9 ของ 9
ขายโฮมออฟฟิศ 4 ชั้น สุขุมวิท 50 ใกล้ทางด่วน ,รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช
ขาย
4   6   6 0-0-69 ไร่

ถนนสุขุมวิท 50 ซอยสวัสดี 4 แขวงพระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, 10110

฿ 36,000,000
( ฿ 521,739 / ตร.ว. | ฿ 49,315 / ตร.ม. )
ให้เช่าโฮมออฟฟิศ 4 ชั้น สุขุมวิท 50 ใกล้ทางด่วน ,รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช
เช่า
4   6   6 0-0-69 ไร่

฿ 180,000
( ฿ 2,609 / ตร.ว. | ฿ 247 / ตร.ม. )
ให้เช่าทาวน์โฮม  3 ชั้น สุขุมวิท 62 หมู่บ้านลีออง ใกล้ทางด่วน , BTS บางจาก
เช่า
5   4   2 0-0-25 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 62 แขวงพระโขนงใต้, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 40,000
( ฿ 1,600 / ตร.ว. )
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 150ตรว. สุขุมวิท 93 พระโขนง ใกล้ BTS บางจาก
ขาย
3   2   5 0-1-50 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 93 แขวงบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 22,000,000
( ฿ 146,667 / ตร.ว. | ฿ 92,050 / ตร.ม. )
ขายที่ดิน 97ตรว.สุขุมวิท 101/1 วชิรธรรมสาธิต 57 ใกล้ BTS ปุณณวิถี
ขาย
0-0-97 ไร่

ซอยวชิรธรรมสาธิต 57 แยก 37-5 แขวงบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 7,000,000
( ฿ 72,165 / ตร.ว. )
ขายทาวน์เฮาส์ 2ชั้น 22ตรว.อุดมสุข 51 ซ.ประวิทย์และเพื่อน 14 ใกล้ BTS
ขาย
2   2   1 0-0-22 ไร่

ถนนอุดมสุข ซอยประวิทย์และเพื่อน 14 ซอยอุดมสุข 51 แขวงบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 3,200,000
( ฿ 145,455 / ตร.ว. | ฿ 24,615 / ตร.ม. )
ขายบ้าน 2ชั้น สุขุมวิท101/1 วชิรธรรมสาธิต 21 ม.รุ่งเจริญ 68ตร.ว.
ขาย
6   4   2 0-0-68 ไร่

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท 101/1, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 13,000,000
( ฿ 191,176 / ตร.ว. | ฿ 72,222 / ตร.ม. )
ห้องชุดคอนโด เดอะ ล็อข  The Log ถนนสุขุมวิท 101/1
ขาย
1   1   1

ถนนสุขุมวิท 101/1 แขวงบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 2,200,000
( ฿ 53,659 / ตร.ม. )
ขายห้องชุด ทรี คอนโด ลักซ์ สุขุมวิท 52 ถนนสุขุมวิท ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีอ่อนนุช
ขาย
2   2   1

ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท52 แขวงบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, 10260

฿ 6,700,000
( ฿ 108,065 / ตร.ม. )